Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีเกมรถแข่ง(pc)อันไหนดริฟมันส์ๆมั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีเกมรถแข่ง(pc)อันไหนดริฟมันส์ๆมั่งครับ

เล่น grid กะ nfs มาจนไม่รู้จะเล่นอะไรแล้วครับอยากใช้ ae86 ไม่ก็ evo3ลองดริฟดูมั่ง
    อยากทราบว่ามีเกมแนวนี้อยุ่บนโลกหรือเปล่าครับ

ขอบคุรทุกท่านที่ตอบนะครับ
    Last edited by prolimited; 10 Apr 2009, 10:13:10.

ผมเป็นคนที่ไม่ค่อยชอบเกมส์รถแข่งใหม่ๆซักเท่าไรนะครับจะชอบเล่นพวก NFS ภาคเก่าซะมากกว่าแต่ว่า OS เล่นไม่ได้แล้วพวก NFS ภาคเก่าๆอ่ะเพราะมันขับยากพอตอนนี้ได้เล่น GRID ผมคิดว่ามันสุดตอนนี้แล้วนะครับสำหรับคนที่ชอบการขับ NFS ภาคเก่าๆ GRID ภาพ เสียง แจ่มมากแล้วนะคงต้องรออ่ะครับ

Comment

ครับ
      คือพอดีไม่ค่อยชอบเเนวเเข่งแบบนักแข่งอาชีพแข่งในสนามแข่งสักเท่าไหร่แต่ grid นี่ยอมรับว่าเจ๋งจริง

Comment

gt4 ครับ ในplay2 ลองจูนให้กลายเป็นรถดริฟดูครับ(มีสอนตามเว็บต่างๆ) เเล้วจะรู้เลยว่าการดริฟไม่ได้อย่างเกมส์ที่คิดครับ

Comment

ถ้าไม่สนความสมจริง ลองดูJuiced2ครับ แถกันเมพๆเลย(รถนะ)

Comment

Originally posted by Beaver_XT View Post
            ถ้าไม่สนความสมจริง ลองดูJuiced2ครับ แถกันเมพๆเลย(รถนะ)
            ทำไมJuiced2ไม่มีใครเล่นเลยนะ ของแต่งก็เยอะ รถก็เยอะ แถม มีดริฟท์ด้วย ทำไมไม่มีคนเล่นครับ

Comment

Originally posted by sotae1234 View Post
              ทำไมJuiced2ไม่มีใครเล่นเลยนะ ของแต่งก็เยอะ รถก็เยอะ แถม มีดริฟท์ด้วย ทำไมไม่มีคนเล่นครับ
              เพราะว่ามันมี bug พอสมควรคับ

Comment

ถ้าชอบดริฟท์จริงๆ แนะนำให้ลองหา Live For Speed มาเล่นครับ เป็นเกมส์แนว Simulator ที่นิยมมากเกมส์นึงเลย ลอง search ดูตัวอย่างใน youtube หรือ google ก็ได้ครับ ต่างประเทศนิยมมาก

Comment

ลอง Street Racing Syndicate ดูครับ

แบ่งจอเล่นสองคนก็ได้

Comment

Originally posted by BomberXIII View Post
                    ลอง Street Racing Syndicate ดูครับ

แบ่งจอเล่นสองคนก็ได้
                    รุสึกว่า SRS จะไม่ซัพพอตกะจอยพวงมาลับของผมอะครับลงแล้วมันไม่ฝืดเลย

Comment

Originally posted by ToMmI View Post
                      ถ้าชอบดริฟท์จริงๆ แนะนำให้ลองหา Live For Speed มาเล่นครับ เป็นเกมส์แนว Simulator ที่นิยมมากเกมส์นึงเลย ลอง search ดูตัวอย่างใน youtube หรือ google ก็ได้ครับ ต่างประเทศนิยมมาก
                      Live4Speed เล่นยากมากครับ ต้องพวงมาลัยอย่างเดียวเลย เมาท์+คีย์บอร์ด มีแต่ชนกับชน

Comment

Originally posted by iLLuSioNEx View Post
                        Live4Speed เล่นยากมากครับ ต้องพวงมาลัยอย่างเดียวเลย เมาท์+คีย์บอร์ด มีแต่ชนกับชน
                        ผมใช้จอยพวงมาลัยเล่นครับ

Comment

ทำไมJuiced2มีbug ของแต่งเยอะ แต่ระบบกากโคตรๆๆ

Comment

ผมเล่นแต่กร๊ีดครับ อิอิ

Comment

Working...
                            X