Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาแล้วๆ Company of Heroes Tales of Valor

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมเล่นได้ 3 แคมเปญนี่ครับผมว่าโครตมันส์เลยครับ ภาคนี้เมกาโกงชัดๆ 55+ เอาปืนใหญ่ยิงจากฐานไปหาศัตรูใครโดยไปทีก็แทบยอมแพ้ได้เลยบอกคำเดียวครับ เนื้อตัวนี่ขาดกันกระจาย 55+ ปลิวเลย

Comment

Camping ล่างสุด ด่านที่ 2 ตอนที่ภารกิจขึ้นมาว่า Build Defence 3 จุด ต้องทำยังไงครับ ผมสร้างอะไรมาโดนเครื่องบินมันมาทิ้งบอมหมดเลย

Comment

3 อันถ้า objective 2 ไม่ทราบครับ

- - แต่มันต้องถอยอ่ะครับซึ่งต้องเอาทหารวิ่งไปตัวเดียวก็จบละ ยันไว้สักพัก

Comment

ผ่านแล้วครับ ขอบคุณครับ

Comment

ลองปลดล๊อคทุกภาคได้แล้วนะครับ อย่างมัน เล่น lan ได้ด้วย

Comment

Originally posted by jackson View Post
              ลองปลดล๊อคทุกภาคได้แล้วนะครับ อย่างมัน เล่น lan ได้ด้วย
              ที่พี่เล่นlanได้นี่มันเป็นแผ่นแท้หรือใช้ crackครับ
              พอดีเล่นภาคที่แล้วๆใช้crackไม่เคยเล่นlanได้เลยเศร้ามาก

Comment

Originally posted by hacker1412 View Post
                ที่พี่เล่นlanได้นี่มันเป็นแผ่นแท้หรือใช้ crackครับ
                พอดีเล่นภาคที่แล้วๆใช้crackไม่เคยเล่นlanได้เลยเศร้ามาก
                crack ครับ ภาค of เล่นแลนไม่ได้ ครับ ถ้าไม่ใช้ key แท้

Comment

ของแท้มีขายรึยังครับ ตอนนี้ อยากได้ครับ ชอบมั่ก ๆ

Comment

Originally posted by ed904441 View Post
                    ของแท้มีขายรึยังครับ ตอนนี้ อยากได้ครับ ชอบมั่ก ๆ
                    มีแต่ของต่างประเทศครับต้องสั่งเข้ามา ส่วนเฮียร้าน I27 นี้แกบอกว่าเค้ารอดูก่อนว่ามีนำเข้ามาขายในไทยไหมถ้ามีก็คงไม่นำเข้ามาครับ

ปล.เพื่อนๆในเวป VGB เค้าโทรไปถามทาง C-Plus มาครับเค้าบอกว่านำเข้ามาขายแต่คงหลังจาก DoW2(เลยกำหนดขายมาแล้วยังไม่เห็นเลย) ซึ่งอาจจะวางจำหน่ายปลายๆเดือนนี้ไม่ก็กลางๆเดือนหน้าครับ

Comment

ขอบพระคุณมากครับ สำหรับข้อมูล รอซื้ออยู่ครับ

Comment

....

อันนี้เลยครับ ยาแก้ไอ
                        http://upload.one2car.com/download/d...Y5BWEL6IA2WIPE
                        ไม่ต้องตัดเน็ตด้วย

^
                        ^
                        แถมปลดล๊อค 3 Campaing ด้วย
                        http://www.saveufile.com/car.php?fil...b21e690b19d025

@Credit : Jokergameth.com

Comment

ถ้าปลดล็อค Opposing Fronts เวลาเล่นจะต้องมินิเม้า Opposing Fronts ด้วยถ้าคิดว่าไม่เล่นภาคเก่าก็ไม่ต้องปลดล็อคก็ได้

Comment

เล่นสู้กะคอมกันยังคับแบบยากสุดอะ เจอภาคนี้เข้าไปคอมจากเด็กๆกลายเป็นเทพยิ่งก่าคนอีก ผลิดเร็ว แถมเจ้าเล่อีกตะหาก ไทเกอร์จากเทพๆเจอทหารราบขว้างสติกกี้บอม ต้องขับหนีแทบไม่ทัน ภาคนี้เอาเปรียบเยอรมันเห็นๆอะ สไนเปอร์นี่วิ่งกันพล่านทั้งด่าน จากสนุกๆกลายเป็นเครียดเลย ยากก่าสู้กับคนอีก เง้อๆ

Comment

เกมส์วางแผนนี่ของแสลงสำหรับผมเลย

Comment

ควันในเกม รู้สึกจะสวยขึ้นกว่าภาคเก่า นิดหน่อย

ผมชอบๆๆ

Comment

Working...
                                X