Announcement

Collapse
No announcement yet.

9600 5 ตัว ช่วยเลือกหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ตัวไหนถูกสุด และ ประกันดีสุด

เลือกตัวนั้นครับ

Comment

xfx +10 ไปเลย

Comment

Originally posted by joorakinn View Post
        1. XFX EN9600GT
        2. XFX GF9600GSO
        3. XFX GF9600GT
        4. GigByte GF9600GT
        5. Inno GF9600GT
        อันไหนดีเหรอคับ คิดจะเปลี่ยนการ์ดจอแล้วหาข้อมูลได้บางตัว คนที่รู้ช่วยตอบทีคับ
        จริง ๆ แล้วผมรู้แค่งู ๆ ปลา ๆ ไม่มั่นใจตัวเอง อยากให้ช่วยทีคับ
        ตัวเลือกที่ 1 เป็นของ Asus ไม่ใช่หรอ

เมื่อก่อน XFX GF9600GT หายากมาก เลยเอาตัวอื่นแทน

แต่ยังเชียร์ XFX อยู่

Comment

XFX

Comment

ขออนุญาต จขกท.เลยนะครับว่า XFX GF9600GT มันรองรับ จอได้สูงสุดกี่นิ้วอะครับ 22" หรือ 24" แบบ 16:9 นี่ไหวมั้ย
            ขอบคุณครับ

Comment

ว่ากันเรื่องอุณภูมิผมใช้ Gigabyte มาแล้วคิดว่าพอใจนะแต่พอไปดูของเพื่อน Axtrom 9600GT เย็นกว่า Sink Zalman ของ Gigabyte อีกคิดเอานะครับเงินอยู่ในมือคุณ

Comment

Originally posted by joorakinn View Post
                1. XFX EN9600GT
                2. XFX GF9600GSO ตัดทิ้งเลยครับ อ่อนสุด GSO สู้ GT ไม่ได้
                3. XFX GF9600GT
                4. GigByte GF9600GT
                5. Inno GF9600GT
                6. Asus EN9600GT ToP แหล่มกว่าครับ แต่แพงกว่าด้วยน๊ะ ผมเลือกตัวนี้
                อันไหนดีเหรอคับ คิดจะเปลี่ยนการ์ดจอแล้วหาข้อมูลได้บางตัว คนที่รู้ช่วยตอบทีคับ
                จริง ๆ แล้วผมรู้แค่งู ๆ ปลา ๆ ไม่มั่นใจตัวเอง อยากให้ช่วยทีคับ
                เปงผม ผมเลือก ตัวที่ 6 ครับ แน่นอนนนน ถึงจะแพงกว่าก็เหอะ

Comment

Working...
                X