Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากถามถึง ความเคลื่อนไหว Ati series 5xxx ครับ!! หลัง4890ออก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากถามถึง ความเคลื่อนไหว Ati series 5xxx ครับ!! หลัง4890ออก

รุ่นพวก 5870 5870X2 ทางATIได้บอกวันและเวลาที่เเน่นอน ที่จะวางขายยังอะครับ อยากรู้จริงๆ

ยังครับ

Comment

ตระกูล 40nm ... RV740

HD4770 HD4750 ยังไม่ออกมาเลยครับ ...

ใจเย็น ๆ

ล่าสุดเค้าบอกว่า 4890X2 จะไม่ทำครับ สบายใจได้

เพราะเค้าแค่เอามาลอง แล้วปรากฏว่าใช้ไฟเยอะเกินไป

RV740 to come in May

AMD has no plans for new HD 4890 based X2
      Last edited by Kraiwit; 9 Apr 2009, 13:02:50.

Comment

4890 ยังไม่มีปัญญาเล่นเลยครับ แต่ว่าก็อยากเห็นแนวการทำตลาดกับ เทคโนโลยีใหม่ๆ เหมือนกันครับ

Comment

5000 Series ยังนะครับ คงออก 4891/4892/4893 ETC. มาก่อน เพราะ 4XXX น่าจะยังอยู่กอบโกยได้อีกนาน ถ้าฝั่งเขียวไม่ออกรุ่นใหม่มาฝัง^^

Comment

รอปลายปี ครับ อิอิ

Comment

ทำให้ได้ 128 bit แรงเท่า GTX 295 ไม่ต้องต่อไฟ รับรอง ขายดี เชื่อผม

Comment

Originally posted by poompato View Post
                ทำให้ได้ 128 bit แรงเท่า GTX 295 ไม่ต้องต่อไฟ รับรอง ขายดี เชื่อผม
                HD7890 4GB

GDDR7
                128bit
                Core 2 Ghz.
                Mem 10 Ghz.

ปล. อาภัพ bit เหลือเกิน

Comment

เก็บเงินรอดีกว่า

Comment

วิศกรซอฟแวร์ ATi ทำไรกันอยู่ การ์ดแรงแต่เฟรมเรตอ่อน *--

Comment

เฮ่อ โล่งอก การ์ดมันขลังดีจริงๆ

Comment

ไปเล่น40nmดีก่า

Comment

ซอยกันเก่งจริงๆ

ซอยเสร็จแล้วอย่าลืมยำมาแบ่งกันด้วย T^T

Comment

ผมขอเก็บใว้ เปิดตัวหลังไตรมาศ 2 นะครับ
                            ตัว Model เสร็จเเล้วยังไม่สามารถเปิดเผยได้ ^^

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                              ผมขอเก็บใว้ เปิดตัวหลังไตรมาศ 2 นะครับ
                              ตัว Model เสร็จเเล้วยังไม่สามารถเปิดเผยได้ ^^
                              แล้วเมื่อไรจะเิปิดล่ะครับ ผมรอซื้ออยู่

Comment

Working...
                              X