Announcement

Collapse
No announcement yet.

ต้องการอัพเกรดให้ดีขึ้นอ่ะครับ งบ มีประมาณ10k

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ต้องการอัพเกรดให้ดีขึ้นอ่ะครับ งบ มีประมาณ10k

ผมต้องการเอาของเก่ามาอัพเกรดให้ดีขึ้น แต่ไม่รู้ว่า จะเปลี่ยนยังไงดี ให้ มันดี
    แต่ เมนบอร์ด นี้ เปลี่ยนเลย ดีกว่า>>>> แนะน้ำพวกระบบระบายความร้อนด้วยน้ำทีครับ
    เออ แล้ว ทำ 2 พาวเวอร์ซัฟพาย ทำ ไง อ่ะ ครับ ใครรู้ช่วยที

สเปก
    CPU: Intel Core2 Duo E4400 2.00
    Ram : 1Gb <<<ตัว เดียว
    เมนบอร์ด : Asus p5vd2-vm <<<<<<<เปลี่ยน เลย ดีกว่า ไหม ครับ
    VGA : GF 8600 GT 256M 128 BIT DDR3>>ของ Forsa ประกันตลอดชีพ
    พาวเวอร์ซัฟพาย : ENERMAX 350 W >>>เหมือนไฟมันจะไม่พอไงไม่รู้อ่ะ

HDD ไม่ต้อง นะครับ จอก็ไม่เอา งับ

แนะนำพวก ของ แต่ง ด้วย ก็ดี ครับ
    ขอบคุณครับ

เหตุผมทำไมต้องต่อPSU 2ตัวครับ
    PSU:RaidMax Hybird2 530w=1400
    ==========8670

Comment

พอดี ผม มี HDD อยู่ 4 ลูก อ่ะครับ ก้ะเอา psu อันเก่ามาพวง แต่ทำม่ายเป็นอ่ะ

Comment

Working...
      X