Announcement

Collapse
No announcement yet.

S41 ต่อเน็ตผ่าน Bluetooth โทรศัพท์แล้วเครื่องค้างไปเลยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• S41 ต่อเน็ตผ่าน Bluetooth โทรศัพท์แล้วเครื่องค้างไปเลยครับ

ต่อผ่านช่องทางอื่นเล่นได้หมดครับ แค่พอใช้โทรศัพท์เป็น โมเด็มต่อเน็ตผ่าน Bluetooth เล่นได้ไม่เกิน 10 นาที เครื่องค้างเลย ไฟ CPU ก็ไม่ขึ้น ต้องใช้ท่าไม้ตายตลอดเลย (กดปุ่ม Power ค้างปิดเครื่องไป) แบบนี้ต้องแก้ยังไงครับ เป็นที่ Driver ของ Bluetooth รึป่าวครับ แต่ส่งไฟล์ผ่าน Bluetooth ก็ปรกตินะครับ

Driver ไม่สมบูรณ์ป่าวครับ

Comment

Working...
    X