Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดึง.cab ลง flash driver ไม่ได้ มันขึ้นว่าเต็ม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดึง.cab ลง flash driver ไม่ได้ มันขึ้นว่าเต็ม

คือผมเอา เกมๆนึง ที่อยู่ใน note book ของผม จะดึงลง flash driver ซึ่งflash driver ของผม 8gb ตัวเกม 4 gb พอถึง ตัว data2(3.45gb) มันเป็น .cab มันขึ้นว่าflash driverผมเต็ม ทั้งที่ยังเหลืออีก 7gb กว่า ผมต้องทำยังไงครับ ถึงจะ ดึงมาได้ ผมมือใหม่ครับ ไม่ค่อยรู้เรื่องคอมเท่าไหร่ ขอบคุณครับ

ดึง zip 5.4gb ก็ไม่ได้ ใครรู้ช่วยบอกหน่อยครับ

Comment

ต้องเป็น ntfs งับถึงจะใส่ไฟล์ยักษ์ใหญ่ได้ ปกติแฟรชไดรว์จะเป็น FAT16 อย่างมากก็ FAT32

Comment

ได้แล้วครับ ขอบคุณครับ

Comment

Working...
        X