Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่นWanted - Weapons of Fateแร้วมีปัญหาครับ ช่วยที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

blind fire คือยิง แบบไม่ต้องเล็งใช่ไหมครับ

อ้อครับ

Comment

ของแถมจากการนั่งเล่นจบเคลียร์ไปหลายรอบ
      สูตรโกง

เลือกพิมพ์ Code ด้านล่างลงไปนะครับ ใส่ที่ Secret Codes

01101111 <-------------> Unlimited Ammo กระสุนไม่จำกัด
      01110010 <-------------> One Hit Kills 1นัดตาย
      01110100 <-------------> Cinematic Mode โหมดภาพยนต์ (มันคือไรหว่า -*-)
      01001111 <-------------> Super Weapons สุดยอดอาวุธ
      01001100 <-------------> Health Improvement เลือด อะไรหว่า -*-
      01010100 <-------------> Play as Cross เล่นเป็นตัว Cross
      01010111 <-------------> Play as Airplane Guard เล่นเป็นตัว Airplane Guard
      01000011 <-------------> Play as Wesley เล่นเป็นตัว Wesley
      01000100 <-------------> Play as Janice เล่นเป็นตัว Janice
      01100001 <-------------> Special Suit ชุดพิเศษ
      01100111 <-------------> Headshot Mode โหมด ยิงหัว (แปลตรงไหมล่ะ ^^)
      01100101 <-------------> Close Combat Mode โหมด ระยะประชิด
      01101101 <-------------> Unlimited Adrenaline อะเดรนาลีน ไม่จำกัด
      01000100 <-------------> Deleted Scene ฉากที่ถูกตัด

Comment

Originally posted by regency View Post
        ของแถมจากการนั่งเล่นจบเคลียร์ไปหลายรอบ
        ขอบคุณมากครับท่าน

และทุกๆท่านที่มาตอบนะครับ

Comment

แร้วตรงนี้มันให้ทำอะไรครับ

Comment

ก็คลิกขวาใช้ไรเฟิลยิงพวกข้างล่างไงครับ

Comment

ฆ่า หมดแร้วครับ

Comment

ถ้ายิงครบมันจะตัดฉากทันทีนะครับ ลองเช็คดีๆว่ายิงครบหมดยัง

Comment

ก้อ จัดการไปหมดแร้วอะครับมันก้อยังไม่ผ่านก่อเรยมาถามครับ

เดวลองเล่นใหม่

Comment

อ้อได้แระครับ

Comment

ง่า ติดตรงฝึกหลบที่กำบังอะคับ มันขึ้นว่า action not avialable ดูที่คอนโทรลก็ไม่ห็นเกิดอะไรขึ้น ใครมีเซพผ่านด่านนั้นแล้วขอหน่อยคับ หรือไม่ก็ช่วยที

Comment

ปันหาการเข้าเล่นเกมส์ง่ะครับๆ

เซงมากเลยครับๆ พอจะเล่นมันมีปันหา ง่ะ

Comment

Working...
                        X