Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะเปลี่ยนสายหูฟัง หาซื้อสายได้ที่ไหนอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะเปลี่ยนสายหูฟัง หาซื้อสายได้ที่ไหนอ่ะครับ

หูฟัง ตัวเก่าของผม เสียมันเปนยาง ฉีกขาดหมดแล้ว แต่ยังชอบเสียงของมัน เลยจะหาสายมาเปลี่ยน ใครพอทราบที่ซื้อสายเปลี่ยนหรือป่าวครับ

ราคาประมาณเท่าไหร่

ขอบคุณครับ

ผมมีสายของ ATH-SJ3 อยู่เส้นหนึ่ง ไม่ได้ใช้คือผมเปลี่ยนสายใหม่
    หูฟังผมซื้อมาวันเดียวก็เปลี่ยนสายเลย สายยาว 1.2 ม หัว 3.5 มม.
    ถ้าเอาก็ยกให้ครับ สนใจก็ pm ที่อยู่มาแล้วจะส่งไปให้ครับ
    ขอบคุณครับ

Comment

หุ!ๆหาไปเรื่อยในนี้แหละมีผู้ที่รับที่รับซ่อมอยู่

Comment

Working...
      X