Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้พวงมาลัยขับรถ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้พวงมาลัยขับรถ...

ตาม หัวข้อเลย ครับ มีพวงมาลัยไหนเจ๋งๆๆ อ่ะ ครับ คือ ผม กะใช้ เล่น Race driver GRID กับ พวก need for speed เอา ที่ มัน ใช้กับ บน โน้ตบุ้ก ได้ อ่ะ ครับ ช่วยแนะนำหน่อย ผมไม่มีความรู้เรื่องนี้
    ราคา ไม่ เกิน2500 มีไหมครับ

ดันทีครับ

Comment

เพื่อนผมเคยใฃ้ ไม่ work อย่างแรงครับ

เห็นเพื่อนบอก แบบถูกๆ มันไม่ดี ต้องซื้อแบบแพง ซึ่งราคาก็ 5000up (ข้อมูลนี้นานแล้วน่ะครับ)

แต่ผมเดินๆ ดูเคยเห็นราคา 700 กว่าบาท จนถึง หลักหมื่น -*-

เคยคิดจะซื้อเหมือนกันแต่เจอเพื่อน break ครับ เลยไม่เอา

Comment

2500 ยากหน่อย แต่มือ 2 พอได้ logitech เวิกสุดแล้วมั้ง

Comment

ลองคลิ๊กไปดูครับ

Comment

เห็นว่ากันว่า Logitech Momo มีคนใช้เยอะอยู่ อยาก ทราบว่ามันดีไหมครับ เห็นราคาประ2800-3000 มันใช้กับโน้ตบุกได้ป่าวครับ

Comment

ดันครับ

Comment

MOMO โอครับ เคยใช้อยู่แต่ตอนนี้ไม่ค่อยได้เล่นแล้ว มันเกะกะอะ เก็บยาก เลยลงกล่องเก็บไว้ในห้อง

Comment

ตามสี่แยกพวงละ20ครับ

Comment

ขั้นต่ำก็ MOMO สุดมันส์ก็ G25 หมุน ได้เกินรอบ

Comment

แล้ว พวก อุป กรณ์ หวกนี้มัน ต่อ เล่น กับ โน้ตบุ้ก ได้ไช่ไหมครับ

Comment

น่าจะได้นะครับ เพราะต่อเข้าคอมแค่ USB ปลั๊กไฟ MOMO นะ

Comment

Originally posted by หัวโบราณ View Post
                          ตามสี่แยกพวงละ20ครับ
                          หน้าริเวอร์ สวยสุดๆ

อิอิ

Comment

ขอบคุน ครับ แนะนำรุ่นอื่นบ้างก็ได้นะครับ

Comment

memo ก็ ok เลยนะครับ แต่รุ้สึกว่าหมุนได้แค่180 องศามั้ง
                              แต่ G25 นี่รู้สึกจาหมุนได้270 องศา (เหมือนของจริง)
                              แล้วก็อุปกรณ์ก็ต่างกัน พวก เกียร์ คันเร่งไรงี้
                              ที่สำคัญราคาก็ต่างกันหุหุ

Comment

Working...
                              X