Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้จอย logitech Rumblepad 2 รบกวนหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้จอย logitech Rumblepad 2 รบกวนหน่อยครับ

มือใหม่ใช้ joy อะนะครับ ขอคำแนะนำหน่อยครับ พอดีใช้ตัวนี้อยุ่แล้วลงโปรแกรมของมันจะมีอยู่หน้านึง

ใ้ห้เรา test แล้ว ตัว + ของ analog ทั้งสองข้างมันไม่กลางอะครับ

ไม่รู้ว่าต้องทำให้อยู่ตรงกลางรึป่าว พอผ่านไปแล้วมาลองเล่นเกมดู ทุกสิ่งทุกอย่างมันเลือนลงข้างล่าง

หมดเลยครับ แล้วก็ analog ก็ใช้ไม่ได้ รบกวนหน่อยครับ...ทำยังไงดี

ขอบคุณครับ

รันบน VISTA
    Attached Files
    Last edited by first22948; 9 Apr 2009, 20:26:36.

ลองCalibrateดูครับ

Comment

Originally posted by Beaver_XT View Post
      ลองCalibrateดูครับ
      ทำไงอะครับ รบกวนแนะนำหน่อยครับผม ขอบคุณครับ...

Comment

เวลาเข้าไปที่ Control Panel > Game Controllers แล้วก็ที่Tab Settings แล้วกด Calibrateครับ

Comment

Originally posted by Beaver_XT View Post
          เวลาเข้าไปที่ Control Panel > Game Controllers แล้วก็ที่Tab Settings แล้วกด Calibrateครับ
          หาไม่เจออะครับ พอดีใช้ vista อยู่อะครับ... ช่วยยยยด้วยยยยย....
          Last edited by first22948; 9 Apr 2009, 20:16:16.

Comment

หาไม่เจออะครับ พอดีใช้ vista อยู่อะครับ... ช่วยยยยด้วยยยยย....

Comment

ดันหน่อย

Comment

ผมก็Vista ว่าแต่ อันนี้ลงDriverของมันไปแล้วใช่ไหมครับเนี่ย ถ้างั้นก็ไม่รู้แล้วล่ะ เพราะผมไม่ได้ใช้รุ่นนี้อ่ะ แต่ปกติมันจะCalibrateได้ครับ

Comment

ผมก็Vista ว่าแต่ อันนี้ลงDriverของมันไปแล้วใช่ไหมครับเนี่ย ถ้างั้นก็ไม่รู้แล้วล่ะ เพราะผมไม่ได้ใช้รุ่นนี้อ่ะ แต่ปกติมันจะCalibrateได้ครับ
                  ลงไปแล้วครับ แล้วท่านเคย Calibrate ในvista มั้ยครับ รบกวนปริ้นสกีน ให้ดูหน่อยสิครับ ผมหาไม่เจออะครับ...

Comment

Working...
                  X