Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ wireless adsl router ที่ forward port ได้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ wireless adsl router ที่ forward port ได้หน่อยครับ

พอดีจะเอามาทำโปรเจค เป็น web server แล้วจะ forward port เข้ามาที่ web server นี้อะครับ

ไม่ทราบว่า มีรุ่นไหนราคาถูกๆ แล้ว ทำ port forwarding ง่ายๆ ชัวร์ๆ มั่งครับ หรือมันก็ทำได้ทุกรุ่น เพราะปกติ ผมเคยใช้แค่เอามาแชร์เน็ตธรรมดาเองครับ

ขอบคุณมากครับ

wrt54gl ครับแนะนำว่าแจ่มจริง
    จริง ๆ มันก็ทำได้เกือบทุกรุ่นนิ

Comment

adsl modem router ทำได้ทุกรุ่นครับ เพียงแต่ทำได้มากน้อย port เท่า นั้นเอง

ปล. modem แถม บางรุ่น ทำแล้ว เอ๋อๆ จากที่เคบเจอมาคือ billion sky

Comment

wrt54gl นี่มีโมเด็มในตัวหรือเปล่าครับ หรือเป็นแค่ ap อยากได้ ที่มีโมเด็มด้วยอะครับ

Comment

ลองเช้กดูได้ที่ www.portforward.com เลือกยี่ห้อ+รุ่น แล้วเลือกโปรที่จะใช้บิต มันจะบอกวิธีทำให้จ้า

Comment

TP-Link TD-W8910G คุณภาพเหนือราคาครับเห็นคนเคยโพลส์ 1,600 รับประกันตลอดอายุการใช้งาน ทำ portforward ได้

Comment

Working...
            X