Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง Graphic หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง Graphic หน่อยครับ

ระบบ Graphic นี่มันเป็น
    Mobile Intel® Graphics Media Accelerator 4500MHD

มันจะโอเคไหมครับ ถ้าสมมุติว่าผมจะเอาไปเล่นเกมส์น่ะครับ
    (มันก็คงต้องกระตุก แลคๆ แน่เรย)

ขอบคุณครับ

เป็นการ์ดจอออนบอร์ดIntelนะ เลี่ยงไว้ถ้าจะเอาไปเล่นเกม3Dครับ อย่างต่ำสัก GeForce9300M GS หรือ ATI HD3470ดีกว่า

Comment

ถ้าจะเอาไปเล่นเกม ไม่โอเคแน่ๆครับ

Comment

เกมส์ ออนไลน์ อ่อนๆ พอได้อยู่ครับเล่นได้ดีระดับ1เลย ต้องตกตัวอย่างเกมส์ ที่คุณ จะเล่นมาครับ

Comment

เกมออนไลค์ได้เยอะอยู่ครับ สบายๆเลย
          แต่ออฟไลค์ อาจหมดหวังไปหลายเกม

Comment

ถ้าออนไลน์ก็พอไหว ถ้าออฟไลน์ก็ต้องเป็นเกมเก่าๆสักประมาณ 4-6ปีที่แล้วละครับ

Comment

Working...
            X