Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง Router Wifi นิดนึงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง Router Wifi นิดนึงครับ

ถามเรื่อง Router Wifi นิดนึงครับ

ว่า 2 ตัวนี้ต่างกันยังไง (ไม่ได้ลองของนะ อยากรู้จริงๆ)

54WLAN ADSL-II Router "D-LINK" (dSL-2640T)

กับ 54WLAN Access Point TP-LINK (WA501G)

พอดีที่บ้านมี ADSL ของ TOT อยู่แล้ว จะขยายให้ที่หอพักใช้

ต้องซื้อตัวไหนมาต่อครับ แล้วเวลาต่อนี่ วางสายแลน RJ45 ไปเส้นเดียวก็ใช้ได้เลยหรือเปล่าครับ

ขอคำแนะนำด้วยครับ

ขอบคุณครับ
Working...
X