Announcement

Collapse
No announcement yet.

G-view อีกทีนะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• G-view อีกทีนะ

เจ้าพัดลมข้างเคสตัวใหญ่ 12 cm เนี่ยถ้าแต่งฝาใส่ แล้วครวจะให้มันเป่าเข้า หรือดูดออก ดีครับ
    เดิมๆมันเป่าเข้า ใช่เปล่า.....

เป่าเข้า ครับ

Comment

ดูดเข้า แล้วเป่าออกด้านหลังหรือบนครับ

Comment

ลมเย็นเข้าล่าง ลมร้อนเบา ขึ้นบน ลองปรับใช้ดูครับ

Comment

ขอบคุณครับ แล้วระหว่างตัดฝาเคส กะ ทำใสแผ่นใหญ่เท่าฝา แบบใหนจะคุ้มค่ากว่ากันครับ

Comment

แฮะๆๆ แอบไปลองมาแล้วครับ ปรากฎว่า เสียงดังได้ใจมากครับ ทำไงดีครับ ตอนนี้เลยใช้ไฟ +7v ครับเลยเงียบลง
            ไปหน่อย ถ้าเปิดเพลงกลบเสียงพัดลมก็ไม่ได้ยินแล้วครับ แต่ปิดเพลงเมื่อไร่ ความดังของพัดลมก็กลับมาเยือนอีก

ปล.ตอนนี้ด้านข้างเป่าเข้า ด้านหน้าเป่าเข้า ด้านหลังดูดออก แบบนี้ใช้ได้หรือเปล่าครับ.....

Comment

ถ้าอยากเนียนๆก็เจาะฝาครับ ไม่อยากให้ฝาเก่าเสีย ก็ทั้งบาน แล้วแต่ชอบเลยครับ

Comment

Originally posted by G1260L View Post
                แฮะๆๆ แอบไปลองมาแล้วครับ ปรากฎว่า เสียงดังได้ใจมากครับ ทำไงดีครับ ตอนนี้เลยใช้ไฟ +7v ครับเลยเงียบลง
                ไปหน่อย ถ้าเปิดเพลงกลบเสียงพัดลมก็ไม่ได้ยินแล้วครับ แต่ปิดเพลงเมื่อไร่ ความดังของพัดลมก็กลับมาเยือนอีก

ปล.ตอนนี้ด้านข้างเป่าเข้า ด้านหน้าเป่าเข้า ด้านหลังดูดออก แบบนี้ใช้ได้หรือเปล่าครับ.....
                ตัวปรับรอบพัดลมช่วยท่านได้ครับ

จัดสายข้างในโล่งๆ ช่วยได้เยอะเลยย

Comment

ขอบคุณครับท่าน แมวท่านนี่เมาได้ทุกวันเลยเนอะ เนื้อคงหวานน่าดู...ฮาฮานะท่าน ไปละ.....ฟิ้ว....

Comment

เป่า เข้าดีกว่า

Comment

เป่าเข้าเอาครับ ถ้าจะดูดออกให้คน ช่วยครับ

Comment

Originally posted by GODFATHER. View Post
                        เป่าเข้าเอาครับ ถ้าจะดูดออกให้คน ช่วยครับ

Comment

Working...
                        X