Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครรู้เรื่อง RAM ช่วยผมทีเถอะครับได้โปรด.....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครรู้เรื่อง RAM ช่วยผมทีเถอะครับได้โปรด.....

จาก 256 MB เหลือแค่ 96 MB ลงวินโด้ใหม่ก็แล้วก็ยังไม่เป็น 256 อยู่ดีอ่ะครับตอนนี้เครื่องช้ามากๆไม่รู้เลยว่าส่วนไหนที่เสียแล้วมันดึง RAM ไปเยอะมากก่อนหน้านี้ผมเล่นเกมปลูกผักอ่ะครับจากนั้นเครื่องดับไปเปิดมาอีกที RAM หายเลยเหลืออยู่แค่ 96 MB ผู้รู้ช่วยไขปัญหาทีครับ
    ******แก้ในไบออสแล้วให้แชร์เป็น 32 mb รีเครื่องแล้วมาเช็คดูก็ยังเป็น 96 เช่นเดิม RAM ผมเป็น 256mb อันเดียวเลยครับไม่ได้แยก
    Attached Files
Working...
X