Announcement

Collapse
No announcement yet.

C5 รุ่นนี้มีด้วยหรือ ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• C5 รุ่นนี้มีด้วยหรือ ?

ขำๆ นะ เรื่องหามีสาระใดไม่

เมื่อกี้ผมแวะไปชมบ้านลุงมั่นคง เรียกกำลังใจ ( จะทนไม่ใหวกับยัยแก่ Saag นี่ล่ะ )

ก็ไปเห็นใอนี่ ตกหลุมรักดังพลั่ก จ้ำม่ำ เสียจริงนะน้องเอ๋ย ~ ♫

มันรุ่นอะไร ? แล้ว C3 มีแบบนี้มั่งใหม

เอ้อ~ แล้วถ้าผมซื้อจากร้านลุงมั่น แกจะมีของแถมเหมือนไปซื้อที่พารากอนรึเปล่า ถูกกว่าเป็นพันเลยเฮ้ย ?

สงสัยเจอเทคนิคทางภาพ . .
    จริงๆ มันน่าจะรุ่นนี้หละ ถ้ามีจริงก็สวยดีนะ

Comment

ภาพ negative คับ

Comment

BOSE X3500L

ล้อเล่น -*-

Comment

Originally posted by bossincar View Post
          สงสัยเจอเทคนิคทางภาพ . .
          จริงๆ มันน่าจะรุ่นนี้หละ ถ้ามีจริงก็สวยดีนะ
          ก็ +1 อ่ะนะ

ผมหาในกูเกิลไม่เจอ ก็คิดว่า Nagative แหงๆหว่ะ

ถามดูอีกที เผื่อ Limited Edition

Comment

Working...
          X