Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อ acer aspire 9125 wlmi รุ่นนี้ดีไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อ acer aspire 9125 wlmi รุ่นนี้ดีไหมครับ

คือมีงบไม่เกิน 70000 อะครับช่วยตอบที่นะครับ จะไปซื้อพรุ่งนี้แล้วครับ แล้วเห็นว่าเครื่อง acer มีปัญหาไม่ทราบว่ารุ่นนี้มีปัญหาด้วยรึเปล่าครับ ถ้ามีจะหันไปเล่น asus ครับผม

ขอ spec ที เหตุผลที่ต้องใช

Comment

อยากได้ที่มัน ลง vista ให้เลยอะครับแล้วก้อราคาไม่สูงมากครับ
      cpu intel t7200 (2 ghz,L2 4mb)
      Geforce 7600 (256mb)
      ram 1 gb
      windows vista

Comment

vaio FE คับ

Comment

ถ้า Vaio ก็ FE44 ไปเลยงับ 64Kกว่าๆ ลง vista ให้เรียบร้อย

Comment

acer รุ่นนี ไปแวะดูที่ร้านเพื่อน เทียบ sony หรือ fujisu ในระดับ spec เดียวกันไม่ได้นะ แถมช่วงนี้คนไม่ค่อยไว้ใจอยากซื้อ เพราะแหยงมาจากรุ่นก่อนๆเรื่องปัญหาที่ตามมา

Comment

FE 44 คับ
              64,900 บาท

Comment

งบขนาดนี้ มองข้ามAcerไปเหออะครับ

Comment

เดี๋ยวนี้ acer แข่งความร้องกับ asus หันไปซื้อยี่ห้ออื่นดีกว่า แนะนำ vaio แพงแต่ทนไม่ร้อนด้วยครับ

Comment

Working...
                  X