Announcement

Collapse
No announcement yet.

Harddisk 1 Tb Hitachi

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Harddisk 1 Tb Hitachi

พอดีเพิ่งไปถอย hdd 1 TB ของค่ายHitachiมารุ่นบัฟเฟอร์32Mเสียงดังมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ดังที่สุดเท่าที่เคยใช้มาโดยเฉพาะเวลาExtractไฟล์ในWinrarอยากถามคนที่ใช้ฮิตาชิว่าปกติมั้ยครับ ขอบคุณครับ
    Last edited by mcintosh275; 11 Apr 2009, 01:07:48.

ใช้ Seagate 32 MB ไม่ดังครับ
    หรือเสียงพัดลมกลบทับก็ไม่รู้ 555+

Comment

ผมก็ใช้อยู่ไม่ได้ยินเสียงเลยครับ

Comment

ผมว่าผิดปกติแล้วครับพี่น้อง ไม่น่าจะดังเท่าไร ถ้าบอกได้ยินเสียงเนี่ย OK แต่่ว่าถ้าบอกว่าดังมาก เนี่ยผมว่าไม่ธรรมดาแล้วครับ

Comment

พอดีใส่ไว้ 2 ลูกคับ western แทบไม่มีเสียงแต่ Hitachi นีสิดังผิดปกติเอไปเคลมดีมั้ยครับ

Comment

hd tune ดู health ดิ

หัว เข็ม พังเปล่า

ไม่ก็ลองเครมดูเลย

เพราะ HD ใหม่ ๆ มันมีของอยู่แล้วนิครับ

Comment

Working...
            X