Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไม ไม่มีใครเอา Enermax REVOLUTION85+ มาขายบ้างนะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไม ไม่มีใครเอา Enermax REVOLUTION85+ มาขายบ้างนะ

http://www.enermax.com/home.php?fn=e...a1&lv0=1&lv1=7

เท่าที่ ดู สเปค REVOLUTION85+ เทพมากๆ ราคาเท่าไร ก็สู้ ฟะ

เพราะมันแพงคนสู้ราคาได้ไม่เยอะคับ จะให้ราคาเท่าไรละคับ ถ้าสูงมากเดียวผมหิ้วไปขายสักตัวก็ได้คับ เดียวจะกลับไทยปลายเดือนหน้า

Comment

ราคาชวนผวาเลยครับ แต่น่าจะดีจิง ดูเครื่องในแล้ว แน่นเชียว

Comment

ราคาคงไม่น้อยๆแน่ๆแค่ TT ยังอดข้าวไปหลายมื้อ~

Comment

ราคาคงหลักหมื่นมั้งน่ะ แค่ตัว 600w ก็ไปที่6000-7000 แล้ว ราคายี่ห้อนี้เขารู้กันทั่วโลก

Comment

ราคาสมคุณภาพครับ

ผมว่าวัตต์ละ10-15บาท - -*

Comment

เห็นแล้วมัน จี๊ดครับผม

Comment

1050w. 15000 ประกัน 10 ปี >0<"

Comment

เทพเรียกพ่อ อิอิ
                  http://www.enermaxusa.com/catalog/pr...roducts_id=177

Comment

16,000 up เห็นราคาแล้ว จี๊ดเหมือนกัลล์

Comment

แพงเกิ้นแต่ก็เทพ psu
                      Watt ระดับนี้เป็นผมเลือก TT 1200w ไปแล้วละครับ

Comment

5555
                        เห็นแล้วเศร้า ไฟบ้านไปเสถียร
                        เจ๋งแค่ไหนโดน ไฟตก ไฟดับ ดับวูบ
                        ราคาค่า PSU พอไหว แต่ราคา UPS ไม่หวาย
                        800w แต่ละตัวแต่ละค่าย 6500 ขึ้น
                        แล้วถ้า 1200w ล่ะ จะกี่หมื่น
                        ปล.ใช้คอมกินไฟ แต่ลืมไป UPSมันแพง(มั่กๆ)

Comment

Working...
                        X