Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับสายลำโพงคอมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับสายลำโพงคอมครับ

คือพอดีวันนี้ไปคอมมาร์ตซื้อ หูฟังcreativeรุ่น ep-230 มา ปรากฎกลับมาที่บ้านเอามาต่อกับคอม สายไม่ถึงซะงั้น
    เซงเลย อยากถามเพื่อนๆว่า ที่ไหนมีขายสายพ่วงลำโพงคอมบ้างครับ บ้านผมอยู่แถวลาดพร้าวน่ะครับ
    ขอบคุณมากครับ

ข้างๆเดอะมอบางกะปิ
    อมร ที่โลตัสแถวๆนั้นคับ

Comment

แล้วถ้าเกิดใช้สายพ่วงนี่ จะทำให้คุณภาพหูฟังแย่ลงป่าวครับ

Comment

สงสารหู กลัวจะมีอันเป็นไปซะก่อนที่จะได้ลิ้มรสความไพเราะแห่งเสียงเพลง หูฟังแบบนี้มันไม่เหมาะจะมาฟังกับคอมพิวเตอร์เลย

Comment

็HQ-1400 ใส่สบายสายยาวเหมาะกว่าที่ จขกท ซื้อมาน๊ะผมว่า HQ-1300 กดไปหน่อยแต่ไม่อบ
          ถ้าถอยมาใช้แล้วก็หาสายต่อล่ะครับ ร้านอมรมีขาย เลือกที่เป็นสายชิลจะดีมาก
          Last edited by layjung; 24 Dec 2007, 23:00:14.

Comment

HQ-1400 ใส่สบายสายยาวเหมาะกว่าที่ จขกท ซื้อมาน๊ะผมว่า HQ-1300 กดไปหน่อยแต่ไม่อบ
            ถ้าถอยมาใช้แล้วก็หาสายต่อล่ะครับ ร้านอมรมีขาย เลือกที่เป็นสายชิลจะดีมาก

Comment

ไปซื้อสายมาแล้วครับ ฟังดู เสียงก็โอเคเลยนะครับ เพราะผมไปเทียบกับ hq-140มา เสียงพอๆกันเลย

Comment

Working...
              X