Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 8,000 บาท ชอบ nvidia ครับ เอาการ์ดจอรุ่นอะไรดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ 8,000 บาท ชอบ nvidia ครับ เอาการ์ดจอรุ่นอะไรดีครับ

คืออยากได้ที่คุ้มๆ ตอนนี้ รุ่นไหนดีครับ เล่นเกมหนักๆครับ งบ 8,000 ไม่ oc นะครับ เพราะทำไม่เป็น

ชอบ nvidia ครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ
    ขอบคุณที่สละเวลานะครับ

EVGA GTS250 Superclock เหลือตังลงอ่าง...

Comment

Originally posted by Nihilus View Post
      EVGA GTS250 Superclock เหลือตังลงอ่าง...

Comment

Originally posted by Nihilus View Post

ไปอ่างเมื่อไหร่วอน PM บอก

Comment

GTX260 มือ2 ณ IT Market

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=445312
          Last edited by Nitrous; 11 Apr 2009, 12:05:39.

Comment

Originally posted by Nitrous View Post

ตามนี้

Comment

เพิ่ม500 9800GX2 (มือ2นะครับ) เป็นแว๊บๆมีคนขายอยู่8500 ลองดูนะครับ
              Last edited by Yakuzaa; 11 Apr 2009, 13:07:45.

Comment

Originally posted by Yakuzaa View Post
                เพิ่ม500 9800GX2 (มือ2นะครับ) เป็นแว๊บๆมีคนขายอยู่8500 ลองดูนะครับ
                ใช่ครับ 9800gx2 ราคา 8500 คุ้มมากมาย

แรงเหลือเฟือ เล่นได้ทุกเกมส์ ปรับสูงสุดหมด ยังสบายๆเลยครับ

ผมเคยใช้อยู่เพิ่งขายไป มาลองใช้ 4870x2 ผมว่ามันพอๆกันเลยครับความแรง

ไม่แตกต่างกันมากเวลาใช้เล่นเกมส์จริงๆ บางเกมส์นี่ลื่นกว่า 4870x2 ด้วยซ้ำ

Comment

Originally posted by Yakuzaa View Post

Comment

PSU เท่าไหรนี้ถ้า 400-500w ก็ต้อง GTS250 1GB ถ้า PSU เยอะหน่อยก็ 9800GX2 ไม่ก็ GTX260 น่าจะได้น่ะ

Comment

Originally posted by tiyut View Post
                      ใช่ครับ 9800gx2 ราคา 8500 คุ้มมากมาย

แรงเหลือเฟือ เล่นได้ทุกเกมส์ ปรับสูงสุดหมด ยังสบายๆเลยครับ

ผมเคยใช้อยู่เพิ่งขายไป มาลองใช้ 4870x2 ผมว่ามันพอๆกันเลยครับความแรง

ไม่แตกต่างกันมากเวลาใช้เล่นเกมส์จริงๆ บางเกมส์นี่ลื่นกว่า 4870x2 ด้วยซ้ำ
                      โอ้ แล้วผมอยู่ขอนแก่น จะไปหาซื้อที่ไหนเนี่ย ไม่รู้ตึกคอมจะมีขายไหม -*-

Comment

ถ้าไม่รีบใช้ ผมว่าเก็บเงินไว้ก่อนน่าจะดี เพราะช่วงนี้ GTS250 กับ HD4850 ร้านปรับราคาลงไวเหลือเกิน
                        เหมือนจะมีอะไรใหม่ๆเข้ามาให้คนมีเงินได้หยิบมาเชยชม ส่วนตัวผมคงได้แต่นั่งดูเขาTestกันสนุกสนาน ^^

Comment

Originally posted by speedpicking View Post
                          โอ้ แล้วผมอยู่ขอนแก่น จะไปหาซื้อที่ไหนเนี่ย ไม่รู้ตึกคอมจะมีขายไหม -*-
                          ซื้อจากในบอร์ดนี่แหละครับ ดูที่ it market หมวด display

ผมเห็นคนกำลังขาย 9800GX2 ของ winfast ตัวท้อปด้วยครับ

over clock มาจากโรงงาน แรงกว่าตัวทั่วไป

ราคา 8500 บาท ที่พูดถึงนี่ มือ 2 นะครับ แต่เห็นว่ามีประกัน 2 ปีกว่านู่น

Comment

Originally posted by vibe View Post
                            +2 ครับ

จัดไปเลยครับ รุ่น XFX ซะด้วย ด่วนๆ

Comment

Working...
                            X