Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลงgame ไมได้ช้วยทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลงgame ไมได้ช้วยทีครับ

นี่ครับ

เขาบอกว่ามันถามหา แผ่นที่2 ทำไงอะครับ

คือผม คลิกหาตรง Brose แล้ว มันไม่โชว iso แผ่นที่2 อะครับ ช้วยทีนะครับผู้รู้รบกวนด้วยนะครับ

อยากเล่นครับ

มันถามหา file data3.cab ถ้าท่านโหลดเกมมาไม่ได้ลงด้วยแผ่นท่านน่าจะ coppy file all in folder and install games อันนี้ไม่มีปัญหาในการลงเกมแน่ ยกเว้นท่านโหลดมาไม่ครบ ถ้ามันถามหา disk2 แบบนี้ ท่านบอกว่าหา iso ไม่เจอท่านก็โหลดมาไม่ครบแล้วล่ะครับ เอาเป็นว่าง่ายๆเลยท่านเก็บ data3.cab ใว้ใหน brose ไปหามันที่นั่นแล้วก็เลือกซะ หรือ iso อธิบายแบบงงๆ วุ๊ย
    Last edited by nikom1806; 11 Apr 2009, 13:13:33.

Comment

ลงแบบ iso ใช่ไหม

เอา iso แผ่นแรกที่ mount ไว้ออกก่อน
      แล้ว mount iso แผ่นที่ 2 ครรับ

มันนจะอยู่ใน drive เดียวกัน

Comment

ขอบคุณมากครับ เล่นได้แล้วครับ ขอบคุณมากครับ

Comment

ไม่เป็นไร ^^"

Comment

Working...
          X