Announcement

Collapse
No announcement yet.

ninja gaiden 2 กับ Re 5 เล่นอะไรก่อนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ninja gaiden 2 กับ Re 5 เล่นอะไรก่อนดีครับ

แนะนำหน่อยครับ
    ninja gaiden 2 กับ Re 5 เล่นอะไรก่อนดีครับ
    เพราะ เล่นได้ครั้งละ 1 เกมส์ Hdd 20g
    หรือมีเกมส์อื่นที่สนุกกว่านี้
    มือใหม่เล่นไม่ค่อยเก่ง เอาแบบ โหด มัน แล้วก็ง่ายด้วย
    ปัจจุบันเล่น afro samurai เพราะเป็นแผ่นที่แถมมาให้ ตอนซื้อเครื่องมือ 2 มา สนุกดี แต่ก็ยากอยู่ ไปไม่ถึงไหน ตาย ตาย ตาย แล้วก็ตาย
    Last edited by nongmoddang; 11 Apr 2009, 13:59:25.

ninja gaiden 2 ครับบ

Comment

ninja gaiden 2 ด้วย RE5ไม่ค่อยมันส์เลย ภาพสวยอย่างเดียว

Comment

ขอบคุณครับ ตัดสินใจง่านขึ้น
        Hdd เหลือ 7g น่าจะพอลงได้

Comment

ลองเล่นสลับกันดิ เดี๋ยวรู้เอง

Comment

ถ้ามีแผ่นอยู่ทั้ง 2 เกมส์ เล่น RE5 ก่อนค่อยได้เล่น นินจา

ถ้าเล่นนินจาก่อนจะไม่มีอารมณ์เล่น RE5

Comment

Working...
            X