Announcement

Collapse
No announcement yet.

หาทางไปต่อไม่ได้ครับ[Dark Sector]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หาทางไปต่อไม่ได้ครับ[Dark Sector]

หาทางไปต่อไม่ได้ครับ = ='

หลังจากหมุนแล้วก็นิ่ง = ='

ขอบคุณครับ
    Last edited by neroro; 11 Apr 2009, 14:06:32.

ที่จริงหมุนแล้วไฟน่าจะถูกเปิด หรือไม่ก็มีประตูเปิดออก ถ้าจำไม่ผิดนะ เพราะเล่นนานแล้ว
    ลองหาทางตามตัวตึกครับน่าจะมีไฟ หรือไฟฟ้า สำหรับขว้างใส่เมือกดำๆน่ะครับ หรือลองขว้างจักรใส่คบเพลิงนั่นดู

Comment

ถ้าจำไม่ผิดนะ รู้สึกว่าทางระเบียงฝั่งซ้ายจะมีประตูอยู่ ข้างในจะมีไฟฟ้า เอากงจักรฃขว้างใส่ไฟฟ้าแล้วเอามาขว้างใส่คบเพลิง

Comment

ครับ หมุนก่อนแล้วตามท่านบน

พอกงจักรติดไฟแล้วก็เผาไอ้ดำๆได้

Comment

Working...
        X