บ่นๆๆ โดนสองสาว X-fi ทำร้าย
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 8 of 8

Thread: บ่นๆๆ โดนสองสาว X-fi ทำร้าย

OverclockZone Member

Default บ่นๆๆ โดนสองสาว X-fi ทำร้าย

มาบ่นเฉยๆครับ เรื่องมันมีอยู่ว่า หลังจากอ่าน หาความรู้เรื่องเสียงได้สักพักก็ตัดสินใจ ไปสู่ขอ สาวน้อย X-Fi XtremeMusic จากท่าน K[Y]o (อยากใช้ EAXมาเล่นเกม) แต่ด้วย บ้านน้อยหลังนี้(M3A78-EM) มีคับแคบ สาวเจ้าไปบังทางลมของ Gainward ทำให้หายใจไม่ค่อยออก เลยมองหาสาวน้อย ที่ไม่บังทางลม และแล้วก็เจอสาว X-Fi Titanium จากคุณBallkasumi (PCI-ex 1อยู่เหนือช่องPCI-ex 16) แต่แล้ว งานก็เข้าจนได้ เข้าแบบไหน ดูรูปเลยครับ ทำไงใด้ ตัดสินใจ คงต้องเปลี่ยน MB หลังสงกราน นี้ แล้วเดียวจะขายออก1นาง แต่ตอนนี้ยังไม่รู้ว่าจะเป็นพี่สาว(X-Fi XtremeMusic) หรือ คนน้อง(X-Fi Titanium) รอMB มาก่อน สั่งไปแล้ว แต่ในใจคงเก็บนางสาวไว้ใช้เอง(ชอบตรงมีไฟ)

รูปจริงของ2พี่น้องX-fi

ปิดทางลมเต็มๆ

นี้เลย งานเข้าเต็มๆ ยัดไม่ลง
    รูป รูป

OverclockZone Member หอมหน่อย's Avatar
    ใต้สะพานแขวนพระรามเก้า

หุ!ๆ อารามเดียวกับผมเลย เปลี่ยนบอร์ดไปและ

OverclockZone Member nathapong12's Avatar

ของผมใส่ XtremeMusic ***งจาก VGA ไม่กี่ มิลเอง แต่เป็นตัว Silent เลยไม่มีลมออก คงร้อนขึ้นหน่อยไม่เป็นไรมั้ง เหอะๆ

OverclockZone Member me4u's Avatar

ของผมก็ใกล้ครับ ไม่รู้ทำไง ได้แต่ทนใช้มันไป

OverclockZone Member Nero Angel's Avatar

แจกฟรีช่วยชาติมั้ยครับ

OverclockZone Member KingYojimbo's Avatar

เหอๆ บอร์ดไม่รับ

OverclockZone Member logarithmm's Avatar

หัวอกเดียวกัน

อยากเปลี่ยนboardใหม่จัง
    รูป รูป

OverclockZone Member nests's Avatar

ชิดๆกัน เวลาหนาวๆได้อบอุ่น (เอ๊ะยังไง)

ดูๆแล้วของบางท่านก็น่าสงสารนะครับ

เปลี่ยนบอร์ดนะครับดีแล้ว

Bookmarks

Bookmarks