Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกมออนไลพวกนายเป็นงี้ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกมออนไลพวกนายเป็นงี้ไหม

ผมมีปัญหาอ่ะครับ
    คือว่าการตั้งค่าเกมอ่ะครับ พอผมตั้งค่าไรสูงหมดแล้ว
    พอกดออกเกมเข้าไหม่ไปดูการตั้งค่ามันก็เป็นเหมือนเดิมอ่ะครับ
    เป็นเฉพาะเกมออนไลครับ
    เช่นเกมranกดจดจำชื่อแล้ว พอเข้าไหม่ก็ว่างปล่าว
    เกมsf ก็เป็นปรุบให้มีเงา พอออกเข้าไหม่มันก็ไม่ได้ติ๊กให้มีเงา
    เป็นเฉพาะเกมออนไล ครับเกมออฟไลไม่เป็น

เรียกซะนายเชียว
    ผมไม่กล้าเรียกนายหรอกนะ เพราะ แต่ละคน อายุมีตั้งแต่ 12-30กว่าๆ 40คงมี
    ผมเลยเรียกแต่ "ท่าน"
    ด้วยความเคระอย่างสูงนะครับรู้ท่านเกย์มากครับ 555+

Comment

-
      -
      -
      < < < < < < < < < ส่วนรูปนี้ ผมคงคิดว่า อาจจะไม่มีปัญญา เค้าคงไม่ชอบผมหรอก T T ดูจากลักษณะ คงไม่สนใจเราแต่เอาเถอะ คนสวยเลือกได้

ไม่มีไรหรอกครับ แค่อยากราบาย

Comment

คงยังไม่ 18+ 55

ปรับค่า แล้วออกตามธรรมดา > จำ

ปรับค่า แล้ว Alt + F4 , รีเครื่อง > ไม่จำ

บางเกมส์มันปรับที่หน้าแพต บางเกมส์ก็ต้องไปปรับในเกมส์

Comment

Working...
        X