Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 8500 บาทเล่นจอ FullHD ตัวไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ 8500 บาทเล่นจอ FullHD ตัวไหนดีครับ

ตอนนี้มอง 24 นิ้ว dell S2409W อยู่ พอดีงบ

แต่คิดๆดูแล้ว เพิ่มพื้นที่มาอีกนิด แต่ว่าราคาิเพิ่มมาเยอะเลย

หรือว่าเล่น 22(21.5) ดีครับ

เอาที่คุ้มค่าที่สุด ขอจอด้านครับ จอกระจกมันสะท้อนแสงไม่ไหว แสบตา

ขอบคุณที่แนะนำครับ

ใจผมอยากได้ เดลล์ ประกันโดนใจดีครับ ขี้เกียจยกไปเคลมเอง

ผมว่า 2333SW 23" หกพันกว่าๆ คุ้มนะ

Comment

Originally posted by adidashimax View Post
      ผมว่า 2333SW 23" หกพันกว่าๆ คุ้มนะ

Comment

23 นิ้วดีกว่า เพราะ21.5 มันเล็กไปถ้าเล่น อ่านตัวหนังสือมันจะเล็กๆ

Comment

Working...
        X