Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยบอกอะไรก็ได้ที่เกี่ยวกับ P5QL PRO ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยบอกอะไรก็ได้ที่เกี่ยวกับ P5QL PRO ครับ

ผมกำลังเล็ง MB ตัวใหม่อยู่ แต่งบน้อย ไม่ได้ OC เลย เล่นเกมอย่างเดียว และไม่ค่อยได้ติดตามข่าวเกี่ยวกับ MB สักเท่าไหร่ (อยู่แต่ห้อง VGA)

หลังจากที่ดูๆมาสองสามวันก็สนใจเจ้า P5QL PRO ครับ สเปกมันก็ดี ไม่หวือหวาอะไรมากมาย ของสแตนดาร์ดมาครบ ราคาไม่แรงเกิน

พอมาตอนนี้ เลยอยากถามความเห็นของเพื่อนๆที่ใช้ตัวนี้อยู่ ว่าเป็นไงบ้าง คุ้มไหมถ้าจะซื้อ ฯลฯ หรือถ้าอยากแนะนำอื่นๆก็ได้เลยครับ

และขอถามเองอีกข้อ-- Chipset P43 กับ P45 ต่างกันยังไง ถ้าใช้แบบเดิมๆจะมีผลอะไรไหม (ไม่ OC, ไม่ลาก)

ผมว่าจะเอาไปใช้กับ E8400, 9800GTX+ ไรพวกนี้อะครับ

ขอบคุณครับ

ลองตัวนี้มั้ยครับ EP45-UD3R ผมใช้กับ 9800GTX+ อยู่ไม่ OC ใช้ได้เลยครับ หรือตัวนี้ครับ EP45-UD3L ถูกลงมาอีก

Comment

Originally posted by hoyopi View Post
      ลองตัวนี้มั้ยครับ EP45-UD3R ผมใช้กับ 9800GTX+ อยู่ไม่ OC ใช้ได้เลยครับ หรือตัวนี้ครับ EP45-UD3L ถูกลงมาอีก
      อ่า แล้วสเปกมันต่างกันยังไงครับ

เนื้องานของ Gigabyte เป็นไงครับ ไม่เคยใช้เลย

โอ้ว แพงด้วยอะ - -* งบน้อยครับ TT

Comment

Working...
      X