overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 20 of 46

Thread: SF มันไม่ดีตรงไหน!!!

OverclockZone Member koko399's Avatar

Default SF มันไม่ดีตรงไหน!!!

ผมเล่นเกมส์นี้มาหลายปีแล้ว พอSF เกมเริ่มกินสเปค ผมก็เลยเล่นไม่ได้

เลยไปซื้อเครื่องใหม่มา ก็เล่นได้ปกติ แล้วที่คนบอกว่าเกรียน มันเกรียนตรงไหนอะครับ

ขอความคิดเห็นหน่อยครับ

OverclockZone Member sandy207's Avatar

เพราะคนเล่นเป็นเด็กม.ต้นเสียส่วนใหญ่ + ชอบใช้บั๊ก, โปรช่วยเล่น
    แต่เดี๋ยวนี้คงน้อยลงแล้วมั้ง ผมไม่ได้เล่นนานแล้ว (เล่นตอนช่วงแรกที่มันแจกแผ่นเลยจากบู๊ท SF โน่น)

OverclockZone Member kunano's Avatar

เกมนี้ตอนแรกผมก็เล่นอยู่ ไปแข่งมาด้วยนุกๆตอนเปิดตัวที่งาน ICT Expro ตอนมันเปิดใหม่ๆเลยนะ แต่ตอนนี้เลิก เจอพวกเกรียนที่แบบว่าแพ้แล้วไม่ยอมรับว่าแพ้แล้วด่ามาเป็นชุดผมไม่ชอบเกลียดสุด เจอแบบนี้ทีขอเลิกตลอดไปจะไม่ไปเล่นอีกเลย จบ
    เพราะสังคมเกมนี้เด็กๆ นักเลง มันเล่นเยอะไปเลยเจอแบบนี้เยอะ แต่ตอนนี้หายไปมั่งรึยังผมไม่รู้นะ

แต่ก็ขอไม่กลับไปเล่นอีก เพราะ ภาพ มานเสี่ยว สุดๆ

OverclockZone Member W h | t e's Avatar

เกมมันก็ไม่ได้เลวร้ายหรอกครับ แต่คนเล่นนี่.... (บางคน)

OverclockZone Member interpower's Avatar

ระบบการเล่น ฟิสิกการขยับตัว บัคอันมากมายในเกม กราฟฟิก สุดเสี่ยว และ ไม่มีความสนุดตื่นเต้นเลย ยิงๆกันก็งั้น
    ให้ผมไปเล่น PB ยังดีกว่าเยอะเลย และอื่นๆก็เหมือนท่านข้างบนครับ

OverclockZone Member regency's Avatar

เทพเพราะ ทุยมันนี่ หละซิเกมนี้ ผมยอมรับว่าเล่นไม่เก่งไรมากมาย เล่นCSกะบอทยังหนุกกว่า

OverclockZone Member koko399's Avatar

PB ภาพเทพกว่าอีก

OverclockZone Member tineny's Avatar

เพราะเกมนี้มีพวกแพ้แล้วพาลเยอะ แพ้แล้วด่ากระจายเสียๆหายๆ

ผมไม่เคยเล่นหรอกนะเพราะเห็นน้องผมเล่นแล้วหมดอารมณ์ร่วม

OverclockZone Member laosnum01's Avatar

-เกรียนเล่นเยอะ
    -ส่วนใหญ่มีแต่เด็ก
    -พวกไม่ยอมเปิดโลก
    -เห็นแก่ตัว ใช้แม่มแต่บัค
    -อวดดี ชอบเอาSFไปบอกว่าเกมFPSที่เทพที่สุด

อยากให้ลองเปลี่ยนไปเล่นPBบ้าง แสด

OverclockZone Member narastaya9's Avatar
    อุทยานแห่งชาติเขาใหญ่

เกมส์นี้มันแย่ ที่สังคม

OverclockZone Member EXOSPECTRE's Avatar

ไปเล่น PB กันดีกว่า

OverclockZone Member jonoaugi's Avatar

ระบบฟิสิกเกมห่วนกว่รับประทาน+เกรียนเยอะ

OverclockZone Member arito's Avatar

เห็นตามร้านเกมส์ เด็กหัวเกรียน ตัวเล็กหัวยังไม่พ้นขอบโต๊ะคอมเลย นั่งเล่น sf กันเป็นแถวๆ

OverclockZone Member theera09's Avatar
    [CS.VIP] มหาวิทยาลัย ขอนแก่น

ถ้าความคิดของผมนะผมว่าเกมนี้สนุก มัน แต่ ต้องเล่นกะเพื่อนๆด้วยกัน ไม่ก็เด็กๆในร้าน เพราะไม่มีโปร ไม่มีบัค ไม่มีเกรียน แต่ถ้าให้ผมเล่นปกติ เกมนี้จะไม่สนุกเลยอะ PB ดีกว่าอีกเสียง

ปล.ร้านที่ผมเล่น ส่วนมากมีแต่เด็ก ป1-ป.6 เป็นส่วนมากแล้วก็เล่นแต่เป็นแต่ SF แถมเล่นเกรียนกันมากแพ้ก็ด่า ชนะก็เพราะบัค เห็นแล้ว นี่หรืออนาคตของชาติ แต่ถ้าเป็น พวกรุ่นใหญ่หน่อยก็เล่น CABAL แต่ส่วนตัวชอบเกม OFFLINE มากกว่า แต่ที่ไปเล่นที่ร้านก็เพราะไปแออโหลดเกม เพราะเน็ตที่บ้านใช้ต่อกะโทรศัพท์ มือถือเลยโหลดบิตไม่ได้

OverclockZone Member

ขอไม่เซนเซอร์นะครับ

ผมฆ่ามัน หลายรอบ(2 รอบเอง จะใจร้อนไปไหนวะ) = ไอ้5 อยู่เป็น 10 ยิงแต่กู ******(อวัยวะเพศชาย) โกงวะ(ไอ้)สัก ตัวๆปะ

ผมยิงผมคืน(มันทนไม่ไหว ใช้บัคฆ่าผม)= ********(อวัยวะเพศชาย) ที่แท้ก็กาก

ผมกดหนีออกจากห้องมันอย่างไวครับ แล้วจากนั้นผมก็ไม่เล่นเลย

ผมเล่นแต่ 2142 ทีี่ๆผมถือว่าเป็นสวรรคอะนะ

OverclockZone Member Domino's Avatar

เกมส์มันปกติดีแต่คนเล่น(บางคนถึงมากคน)ทำให้สังคมมันแย่ลง จริงๆๆเป็นทุกเกมส์นะที่ดูๆเกมส์ไหนมาใหม่ลองไปนั่งฟังจะได้ยินแต่ว่ามีโปรออกมารึยัง บอทมีรึยัง ผมว่า็ด็กไทย(บางกลุ่ม)ยังไม่พร้อมที่จะเข้าสังคมหมู่มาก น้ำใจนักกีฬาไม่มี ผู้ปกครองขาดการเอาใจใส่ต่อลูก อ่ะ!!~ เลยออกทะเลไปและ โทษครับบบบ

OverclockZone Member MinzaTP's Avatar

เป๊ะ ครับ โดนด่า จนเลิกเล่น

ไม่รู้จะ อะไรนักหนา แพ้มันก็หยาม ชนะ มันก็ด่า เลิกเล่นเลยตัดปัญหา

immortalpao's Avatar

พูดไม่รู้จักคิด ในเกมส์น่ะ ไม่เคยเล่นหรอก เห็นเค้าเล่น แม่งมีแต่คำที่บ่งบอกถึงความเป็นเกรียน

ผมซื้อคอมใหม่ ต้องใช้เงินให้คุ้มครับ ^ ^

OverclockZone Member narubhet's Avatar

แต่ก่อนดีมาก เปิดตัวใหม่ๆ เล่นทุกวันเหมือนกัน

ไปๆมาๆ เริ่ม กาก เกรียนออก ห่วยแตก เลิก! อย่างที่ว่า PB เจ๋งกว่าอีก เห็นน้องมันเล่น

ปล. แม่มชอบบัค ใช้โปร แม่มอยู่ในกำแพงแล้วยิงเราหัวทิ่มเงี้ย มันน่าเล่นตรงไหน อ่อนแล้วยังเกรียนอีก * * (ของขึ้นๆ โดนบ่อยจนเลิก)
    Last edited by narubhet; 12 Apr 2009 at 00:01:38.

Page 1 of 3 123 LastLast

Bookmarks

Bookmarks