Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อโน๊ตบุคใหม่ต้องทำไงบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อโน๊ตบุคใหม่ต้องทำไงบ้างครับ

คือผมเพิ่งซื้อโน๊ตบุคมาใหม่ เป็นของ Compaq ครับ ดูในกล่องก็ไม่เห็นมีใบรับประกันอะไรให้ ถามที่ร้านว่าจะต้องส่งเอกสารอะไรไปให้ศูนย์หรือเปล่า ที่ร้านก็บอกว่าไม่ต้องทำอะไร แค่ให้ลงทะเบียนในเว็บไซท์ครับ
    ขอถามผู้รู้ครับว่าจริงอย่างที่ร้านบอกหรือเปล่าครับ คือว่าผมไม่เคยครับแล้วถ้าต้องลงทะเบียนเนี่ยจะต้องไปลงที่ไหนครับ ช่วยทำลิ้งให้หน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

ใครก็ได้ช่วยมาตอบผมหน่อย อยากรู้ครับกลัวมันจะมีปัญหาทีหลังครับ
    Last edited by Ultrazero; 5 Oct 2006, 14:30:51.

ลองเริ่มต้นจาก HP CONTACT CERTER โทร 02 353 9000 #1 ดูก่อนนะครับ ระหว่างรอคำตอบจากท่านอื่น

Comment

ขอบคุณครับคุณ buildermans

Comment

ไม่ต้องทำอะไรหรอกครับ เพราะว่า ที่ตัวเครื่องมันมี voice รับประกันอยู่แล้วครับ แต่อย่าเอาใขควงไปใขน๊อตนะครับเดี๋ยวประกันขาดจะเคลมไม่ได้

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
          X