Announcement

Collapse
No announcement yet.

**Power Supply 380 วัตร นำไป ใช้กับคอมเก่าไหวไหมคะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• **Power Supply 380 วัตร นำไป ใช้กับคอมเก่าไหวไหมคะ

ถ้าเราเอา Power Supply 380 วัตร นำไป ใช้กับคอมเก่า ระดับนี้ ไหวไหมคะ
    นานแล้ว

คอมเก่า มี dvd rw 22x 3 ตัว ฟร๊อปปี้ดี๊ส 2 ตัว มี hdd 500 gb 1 ตัว
    แรม 2 gb
    มี cpu Athlon 3000+ การ์ดจอ geforce 5800 ธรรมดา เมนบอร์ดธรรมดาๆ ide และมี ซาวการ์ด 5.1 มี lan ก๊าด 2 ตัว พัดลม 8 ตัวอยากทราบว่า Power Supply 380 วัตร ใช้ได้ไหม คะ
    ถ้าเอาไปใช้กับคอม เก่าประมาณที่ว่านี้ค่ะ

สบายๆ ครับ
    ผมเอาหัวท่านด้านล่างรับประกัน ถ้าไม่พอนะ ^^

Comment

ไหวครับ

หัวผมเป็นประกันซะงั้น

Comment

ชิวๆ

Comment

Working...
        X