ขอไดร์เวอร์ Compaq V3748AU For Windows Vista...
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 3 of 3

Thread: ขอไดร์เวอร์ Compaq V3748AU For Windows Vista...

OverclockZone Member physics45's Avatar

Default ขอไดร์เวอร์ Compaq V3748AU For Windows Vista...

ขอไดร์เวอร์ Compaq V3748AU For Windows Vista... พอดีFormat เครื่องใหม่ อ้อใช้
    Windows Vista Ultimate Sp1 ของSKZ ครับ แล้วโหลดไดร์เวอร์ จาก HP มาแล้วใช้ไม่ได้
    อ่ะครับ รบกวนโพสลิงค์Download. ให้หน่อยนะครับ
    ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยเหลือ

OverclockZone Member

คือ เครื่อง Compaq ไดเวอร์ บางตัวต้อง Have Disk เองน่ะครับ เคยเป็นช่างโน๊ตบุค พวกนี้มาโดยตรง

อยากจะบอกว่า ไดเวออ่ะ ถูกรุ่นก็ ไช้ได้คับ ไม่ได้ผิด แต่ต้อง อย่างที่บอก ถ้า ทำไม่เปง เดวมา ทำภาพไห้ชมครับ

เดวไปเล่นน้ำก่อน

Bookmarks

Bookmarks