Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องประกันvgaครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องประกันvgaครับ

ถ้าเราถอดซิ้งค์มาทาซีลีโคน แล้ววันดีคืนดีมันเกิดเสียขึ้นมา (ไม่ได้เสียเพราะเราทาซีลีโคน)ไม่ว่าจะเสียด้วยสาเหตุใดก็ตาม แต่เค้ารู้ว่าเราแกะซิ้งค์ gpu จะถามว่าเค้าจะรับประกันให้เราไหม....
    รบกวนผู้รู้หน่อย...

ขอบ GPU บิ่น หิหิหิ
    เคยทำเดี้ยงไป 2 ตัว ละ กดซิงค์แรงไปหน่อบ -*-
    ทำหน้าแอ๊บแบ๊ว แล้วก็เอาไปเคลม

Comment

ไม่เกี่ยวครับ ถอดซิ้งประกันไม่หมด

Comment

Originally posted by vibe View Post
        ไม่เกี่ยวครับ ถอดซิ้งประกันไม่หมด
        ใช่ครับ ถ้าไม่แปะวอยทับน๊อต แกะได้ ไม่หมดประกัน พังก็ใส่ซิ้งเดิมไปเคลมปรกติ

Comment

ขอบคุณทุกท่านครับ.......

Comment

Working...
          X