Announcement

Collapse
No announcement yet.

compaq 3811AU ผมลงsp33031มะได้งะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• compaq 3811AU ผมลงsp33031มะได้งะ

คือว่า ผมจะลง driver chip Nvidia อะคับ บนวินXP ลองดูจากระทู้ปักหมุดก็ให้ลง sp33031 โหลดมาเสร็จจะติดตั้ง มันโชว์โลโก nvida แล้วหายไปเยย ลองคลิกsetup หลายครั้งแล้วคับ มันก็เปงอย่างเดิม เซงมากๆครับตอนนี้

ใครมีวิธีแก้ไหมคับ

ปล. ผมสงสัยอยู่ว่า ไปหาในเว็บมัน ไดร์เวอร์ vista เปงรุ่น Nvidia MCP67M ลงได้ลองแย้ว
    แต่ทำไมXP มันเปง Nvidia C51/MCP51 อะคับ งง แล้วหา MCP67M ที่เปง windows xp มะได้ด้วยอ่า

โอว์ได้แย้วคับ ^^

Comment

Working...
    X