Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอร์ด 2 ตัวนี้ ตัวไหนน่าเล่นกว่ากาน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บอร์ด 2 ตัวนี้ ตัวไหนน่าเล่นกว่ากาน

ใส่กับ 7750BE ครับ

ดุให้ที 2 ตัวนี้ ตัวไหน ดีกว่ากัน เพราะ ราคามันใกล้ๆ กันเลย

http://www.asus.com/product.aspx?P_I...xGV&templete=2

กับ

http://th.giga-byte.com/Products/Mot...ProductID=2981

ตัดสินให้ทีครับ

asusครับ

Comment

ASUS

Comment

ผมเชียร์ GIGABYTE เพราะใช้อยุ่แหล่มดีคับ (ตามลายเซ็น)

Comment

GB

Comment

ASUS ตัวนี้ ปรับแต่ง OC ได้เนียนกว่า

Comment

ราคาต่างกัน นะท่าน

Asus ราคา 3390 Giga ราคา 2890

ใช้งานได้พอๆกัน แล้วแต่ท่านตัดสินใจ เพราะผม ชอบ ทั้ง 2 ยี่ห้อ

ถ้าจะให้เทียบราคา ต้องเทียบตัว Asus ตัวนี้ท่าน ASUS (Vga) M3N78-EM 2940 บาท ราคาทั้งหมดอ้างอิงจาก JIB ครับ
              Last edited by Offkhochi; 12 Apr 2009, 20:28:54.

Comment

GB สวยกว่า แต่ผมดูรายละเอียดภายนอกแล้ว ผมเลือก Asus อะครับ
                แตตอนนี้ผมก็ใช้ GB อยู่นะแต่คนละรุ่น

Comment

ขอบคุณ สำหรับ ทุกความเห็น ครับบ

ผมไปซื้อมาและ จริงๆอยากเอาตัว M3A78 แต่มันไม่มีของเลยสักร้านนน อยากบอกว่า ทรมานนนนนน มากกกก กว่าจะได้ Asus M3A78 Pro 3100 มาได้
                  ผมเดิน ทั่วพันทิพ ไม่มีของเลย นี่ได้มาก็ตัวสุดท้ายจากร้าน...อยู่ติดกับ Bu... ครับ
                  ใจจริง ถ้า ร้านนี้มันไม่มีอีก ผมก็กะเอา GiGa แล้ว
                  เสียวๆ อยู่เหมือนกาน ถ้าต้องส่งเคลม มันจะมีของให้ผมไหม 555+
                  ตอนซื้อก็ไม่ทันได้คิดเรื่องนี้เลย อิอิ.

อีกอย่างครับ ตอนนี้ใครหา Asus ตระกูล ย่อมเยา มีรุ่นเดียว คือ M2N68 ... Plus นี่แหละ
                  ส่วย M3... ไม่มีของและน๊ะคร๊าบบบบบบ ต้องไป รุ่น M4... เลย
                  แต่ถ้าของ GiGa มีเยอะมากกกครับ

Comment

GIGABYTE ไม่ร้อน ราคาไม่แพง

Comment

JIB มีเยอะแยะท่าน -*- ไม่เห็นมันจะหา ยากเลย

Comment

Working...
                      X