Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีงบ 8000 จะซื้อจอLCD19" ของอะไรดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีงบ 8000 จะซื้อจอLCD19" ของอะไรดีครับ

ซื้อที่งานคอมอะครับ ตอนนี้สับสน Ben-q กับ Samsung เเลว้อะครับ

samsung 932b สีขาวไฮโซ กำลังจาถอยเหมือนกันครับ ประมาณ 7900 นะที่พันทิพย์ ถ้าคอมมาร์ทถูกกว่าบอกผมด้วยจะได้ไปซื้อบ้าง

Comment

19'' SAMSUNG 940BW [Black] DVI Port 3-Y 6,590 ที่JIB.co.th(pantip)
      ในงานขายcommart 7700 บาท งงเลยมันรุ่นเดียวกันเปล่าครับ

Comment

BenQ ก็น่าสนใจนะครับ

Comment

Originally posted by alphab View Post
          19'' SAMSUNG 940BW [Black] DVI Port 3-Y 6,590 ที่JIB.co.th(pantip)
          ในงานขายcommart 7700 บาท งงเลยมันรุ่นเดียวกันเปล่าครับ
          ก็ต้องเป็นรุ่นเดียวกันสิครับ ผมก็ไปยืนดูราคามา

Comment

เป็นไปได้อย่าซื้อของ LG น่ะคับ ปัญหาโครตเยอะเลย samsung 932b ก้อโอเคน่ะคับ ขอสนับสนุนความคิดเห็นที่ 2 ค้าบบบบ

Comment

ไปมาเเลว้คครับได้ Ben-Q มาชอบมากกว่า Samsung ครับแต่ เอามาก็เกิด 1Dot เลย โชคดี it city เขาเปลี่ยนให้ ที่ Zeer เยี่ยมมากครับ ดีเหลือหลาย แต่ถ้าพันทิปตอนแรกโทรไป ไม่ยอมให้เปลี่ยน

Comment

ตอนนี้เท่าที่เห็นมี Zero Dot ก็มี Asus BenQ กับ Philip เจอจุด เปลี่ยนเลย

Comment

ผมใช้แอลจี 194WT wideScreen 19 อยู่ครับ 6000 บาท

Comment

อยากดูข้างบนนั่นบ้างจัง แบ่งบ้างจิ
                    nmo_ok@yahoo.com

Comment

Originally posted by alphab View Post
                      ผมก็ไม่รู้ว่าทำไม J.I.B ถึงได้ขายถูกเอามากๆ ยังไงก็แนะนำให้เทส Dead Pixel ก่อนจ่ายเงินนะครับเพื่อไม่ให้เกิดปัญหาครับ

Comment

BenQ FP92W เป็นคำตอบสุดท้าย

Comment

jib ไม่ได้ขายถูกผิดปกติหรอกครับ
                          ที่พันทิพย์ เสาร์-อาทิตย์ที่10-11เดือนนี้ผมไปมา
                          จอ19"wide ทุกยี่ห้อลงมาสู้ราคากันที่ 6490-6590บ.
                          samsung(940bw) phillip benQ acer(1916wasd) LG
                          ครับไม่ทราบว่าตอนนี้ราคาเท่าใหร่แล้ว
                          เอ้อ เห็น benq สีขาวที่เหมือน samsung932b มีแถมเมาส์กะคีย์บอร์ดเข้าชุดกันก็สวยดี ไม่ทราบในงานมีรึเปล่า

Comment

Working...
                          X