Announcement

Collapse
No announcement yet.

เจาะปริ้น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เจาะปริ้น

เอ่อ ผมใช้แผ่นปริ้นแบบแกะเองครับ

แล้ว!!!!!

เอาอะไรเจาะ

สว่านเบอร์อะไรครับ

แล้วสว่านแบบไขควงครับ

เท่าไไหร่ครับ

ไม่เอาของจีนแดง แบบใช้ได้ อาทิตย์เดียวนะครับ

ผมว่าน่าใช้สว่านแบบเล็กสุดนะครับ

รูมันเล็กนะ

Comment

Originally posted by petzaza007 View Post
      ผมว่าน่าใช้สว่านแบบเล็กสุดนะครับ

รูมันเล็กนะ
      เท่าไหร่อ่าครับ

Comment

คงต้องเอาขาของอุปกรณ์ไปเทียบอะครับ ให้ใหญ่กว่าขาของอุปกรณ์สักหน่อยครับ ลองดูตามร้านอุปกรณ์ก่อสร้างครับ

Comment

ตอนผมทำงานใช้เบอร์ไหนไม่รู้แต่ใหญ่กว่าขา R นิดนึงแล้วก็ใช้รอบต่ำ รอบสูงแผ่นมันหักเลย~

Comment

ไปเดินบ้านหม้อดิมีเยอะ
            จะเป็นสว่านมอเตอร์ 12 v ขายพร้อมดอกเยอะแยะเลย...........เหมาะกับงานนี้มากเลยแหละขอบอก

Comment

สว่านผมทำเองซื้อหัวอันละ50฿แล้วก็ซื้อมอเตอร์540ตัวละ30฿ทำสวิทแล้วต่อกับpsu ส่วนดอกสว่านก็ดอกละ10฿ มีตั้งแต่ 0.5มม.(เล็กโครตๆ)ใหญ่สุดเท่าไหร่จำไม่ได้ จะเอาไปเจาะใส่อะไรก็บอกคนขายไปเค้าจะรู้เองครับ

Comment

Originally posted by zman View Post
                ไปเดินบ้านหม้อดิมีเยอะ
                จะเป็นสว่านมอเตอร์ 12 v ขายพร้อมดอกเยอะแยะเลย...........เหมาะกับงานนี้มากเลยแหละขอบอก
                ราคา

Comment

Originally posted by YuE View Post
                  สว่านผมทำเองซื้อหัวอันละ50฿แล้วก็ซื้อมอเตอร์540ตัวละ30฿ทำสวิทแล้วต่อกับpsu ส่วนดอกสว่านก็ดอกละ10฿ มีตั้งแต่ 0.5มม.(เล็กโครตๆ)ใหญ่สุดเท่าไหร่จำไม่ได้ จะเอาไปเจาะใส่อะไรก็บอกคนขายไปเค้าจะรู้เองครับ
                  ทำสว่านเองทำยังไงหรอครับ

ช่วยถ่ายรูปมาลงหน่อยครับ

ผมงบน้อยใช้สอยประหยัด

Comment

ให้ยืมเอามะ

Comment

Originally posted by pungpond999 View Post
                      ให้ยืมเอามะ
                      เอาหมดครับ

เอิ้กๆ

Comment

Originally posted by pungpond999 View Post
                        ให้ยืมเอามะ
                        มีไม่บอก

ซื้อมาเท่าไหร่อ่า

ยืมคงไม่คืน

ใช้เยอะ

Comment

Originally posted by piyanat_love View Post
                          ทำสว่านเองทำยังไงหรอครับ

ช่วยถ่ายรูปมาลงหน่อยครับ

ผมงบน้อยใช้สอยประหยัด
                          จัดให้ รูปมันไม่ค่อยชัดนะครับ

Comment

ตัวสีแดง 699บาท พร้อมดอก เจาะ ขัด ดอกเล็กเจาะปรินต์พอดีแป๊ะ ปรับรอบได้ ใช้ไฟ 18V(มีหม้อแปลงมาให้แล้ว)

Comment

Originally posted by YuE View Post
                              จัดให้ รูปมันไม่ค่อยชัดนะครับ
                              สงสัยต้องเอาอันนี้แก้ขัด ก่อนไปสอยตัวอ้วนลุงเอก อิอิ

Comment

Working...
                              X