Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบลิงค์ที่เข้าไปติดต่อเรื่องการ upspeed net TRUE

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบลิงค์ที่เข้าไปติดต่อเรื่องการ upspeed net TRUE

อยากทราบลิงค์ที่เข้าไปติดต่อเรื่องการ upspeed net TRUE ครับ ไม่ทราบว่าเพื่อนๆเข้าไปที่ลิงค์ไหน ขอบคุณครับ

ผมโทรไปเลยอ่ะ 029009000
    แต่ตอนนี้ยังไม่ได้อัพเลยแฮะ-*- มันบอกว่ากำลังcheckอยู่ เพราะผมได้สูงสุด1เมก

Comment

http://support.truecorp.co.th/trueca...e=trueinternet

ครับ

Comment

Originally posted by interpower View Post
        เข้าไม่ได้ครับ ลิงค์ผิดป่าวครับ

Comment

อัพสปีด ออโต้ เขาบอกว่าหลัง สงกรานต์จะอัพให้ เลื่อนอีกแล้ว

Comment

Originally posted by pung_pond View Post
            อัพสปีด ออโต้ เขาบอกว่าหลัง สงกรานต์จะอัพให้ เลื่อนอีกแล้ว
            รอต่อไป...

Comment

บ้านผมยังไม่ได้เพราะมันเต็มที่ 2mb
              แต่บ้านอาม่าผมกับ พี่สาวผมเ้าได้เต็มที่ 8mb ทั้งคู่
              ผมเลไปกดให้อัพวันเดียวกันวันต่อมาได้ทั้งคู่เลยอะเปน 3mb

Comment

หลังสงกรานเลย เซงๆๆ

Comment

เขาคง ไม่มีคนทำงานมังครับ หนีไปเล่นสงกรานต์กันหมด หรือไม่ก็ ไปกะ นปช. ละ - -

เหนแดงๆ เหมือนกัน อิอิ

Comment

Working...
                  X