Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับการ์ดจอ axtrom

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับการ์ดจอ axtrom

วันนี้ผมเห็นการ์ดจอ axtrom gts250 oc ราคา 5890 บาท รู้สึกว่ามันน่าสนใจดี แค่กล่องใส่กับ zink ก็น่าสนใจแล้ว แต่ไ่ม่ทราบว่า ยี่ห้อนี้ดีหรือเปล่าครับ ไม่อยากซื้อไปไม่กี่เดือนก็เสียแล้ว ขอบคุณมากครับ

เคยใช้ 9800GT Axtrom ใช้มาเดือน 1 ทน ไม่แฮ้ง เย็น ยังไม่เจอปัญหา ครับ อันนนี้จากที่เคยใช้งานจริงๆนะ
    เปิดวันละ 18ชัวโมง เนียนๆ เดือน 1 คับ

Comment

ครับยี้ห้อนี้ ดีเหมือนกันครับ กล่องอลังการดี การ์ดจอก็ ไม่น่าเกลียด รุ่นนี้เย็นดีนะ Axtrom

เมื่อก่อนถูก่านี้อีกนะ ค่าเงินบาทมันขึ้น มันเลยราคาอย่างที่เห็น เหอะๆ

Comment

กล่องสวยครับอยากได้กล่องอย่างเดียวละ

Comment

ก็ยี่ห้อนี้ไม่ใช่เหรอครับที่ได้รับรางวัลการออกแบบผลิตภัณท์ยอดเยี่ยมปีของที่แล้ว
          อุอุ เคยเห็นแค่กล่องมันเหมือนกันครับ เอาเป็นว่ากล่องสวยดีครับ ^^"

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

น่าหาซื้อมั้ง

Comment

Working...
              X