Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ ผมต้องเคลมใช่ไหม เรื่องเกิดจากความกระแดะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

หลังจากอ่านจบแล้วรู้เลยครับ ว่า จขกท.ใช้จอซัมซุง

อืมเดาไม่ถูกเลยว่าอะไรไป ช่างน่ากลัวจริงๆ

Comment

T=T

Comment

ลองเอายางลบถูแรมดูครับ ปัญหาเล็กๆที่ทำผมเกือบบ้ามาละ.....

Comment

Originally posted by neo20022 View Post
          ลองเอายางลบถูแรมดูครับ ปัญหาเล็กๆที่ทำผมเกือบบ้ามาละ.....
          ขอบคุณครับบบบบบบบบบบบบ
          ใช้ได้แล้วโว้ยยยยยยยยย ฮ่าๆๆๆ แม่งง มองข้ามไปได้ไง เกือบบ้าเหมือนกัน คิดว่าจะต้องไปเคลมแล้ว T-T ไม่มีคอมใช้ 3-4 จะทำไรละเนี่ยยย

ในที่สุดก็ได้แล้ว ตอนนี้

ปล.ตอนนี้ลากอยู่ที่ จาก2.2 ไป2.52 อ่าครับ ลากกว่านี้กลัวดับเหมือนมะเช้าอ่ะ ลากได้แค่นี้หรอครับ ตัวนี้อ่ะ amd 4200+ ตอนนี้รัน Orthhos 20 นาที ไม่ดับครับ

Comment

ยางลบ กอบกู้ คอม ไม่เชื่ออย่าไปลบหลู่ นึกว่าได้อ่านนิยาย เศร้าซะแล้ว ยินดีด้วยที่อุสารอด

Comment

ยินดีด้วยครับ ตอนนี้ผมถ้าเครื่องจอไม่ติด ไม่คิดอะไรแล้วครับ หายางลบอย่างเดียว ลบมันทุกอย่าก การ์ดจอ แรม ลบๆๆๆๆๆ ยิ้กกกกกกกก 55+ เสียบคืนปั้ป

นี้ไงที่ ข่งจื้อเคยบอกไว้ตอนที่หง๋อคงมาขอคำปรึกษา ข่อจื้อว่า ยางลบอันเดียวก็ทำให้เสียวได้ 555+

Comment

Originally posted by narubhet View Post
                ขอบคุณครับบบบบบบบบบบบบ
                ใช้ได้แล้วโว้ยยยยยยยยย ฮ่าๆๆๆ แม่งง มองข้ามไปได้ไง เกือบบ้าเหมือนกัน คิดว่าจะต้องไปเคลมแล้ว T-T ไม่มีคอมใช้ 3-4 จะทำไรละเนี่ยยย

ในที่สุดก็ได้แล้ว ตอนนี้

ปล.ตอนนี้ลากอยู่ที่ จาก2.2 ไป2.52 อ่าครับ ลากกว่านี้กลัวดับเหมือนมะเช้าอ่ะ ลากได้แค่นี้หรอครับ ตัวนี้อ่ะ amd 4200+ ตอนนี้รัน Orthhos 20 นาที ไม่ดับครับ
                งั้น ลาก จาก 2.52 ไปต่อสัก 3 ละกันนะ

Comment

Originally posted by biologypanda View Post
                  งั้น ลาก จาก 2.52 ไปต่อสัก 3 ละกันนะ
                  หมายถึงเพิ่ม Cpu Freq อีก 3 หรือว่า ให้ลากถึง 3.0 ครับ
                  ปล.ถ้าลากถึว 3.0 ไม่ไหวแน่ๆ เหอๆๆ

Comment

มาช้าไปแล้วๆ ยินดีด้วยนะคับ

Comment

Originally posted by narubhet View Post
                      หมายถึงเพิ่ม Cpu Freq อีก 3 หรือว่า ให้ลากถึง 3.0 ครับ
                      ปล.ถ้าลากถึว 3.0 ไม่ไหวแน่ๆ เหอๆๆ
                      ลากให้ถึง 3 เลยครับ

Comment

อาการนี้เป็นบ่อย ^^ รื้อใส่ทีละตัวแหล่ม OC นี้และตื่นเต้นสุดว่าจะติดป่าว ^^

Comment

มีใครเคยลาก 4200+ บ้างครับ แล้วลากๆด้เต็มที่ แบบใช้งานได้ด้วย เท่าไหร่ครับ?

Comment

ของผม Athlon64X2 4200+ 939 ได้มากสุดที่ 2.4 ครับ
                            เคยซ่าไปลอง 2.5 ผลคือต้องลง windows ใหม่
                            แต่ตอนนั้นใช้ PSU Finex450W อายุ2ปี
                            ตอนนี้ใช้ Raidmax 530SS มาได้3วันละ แต่ก็ยังไม่กล้าลอง

Comment

ได้ผลครับ พอละ oc ได้ 2.61 เล่นลื่นไม่มีปัญหา คิดว่าจะพอแล้วครับ คงไปต่ออไม่ไหวละ

เหอๆๆๆ
                              Attached Files

Comment

ดีใจด้วยนะครับ

Comment

Working...
                                X