Announcement

Collapse
No announcement yet.

iCute 650W

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• iCute 650W

อยากทราบว่าiCute 650W pro ใส่อุปกรณ์ได้สูงสุดเท่าไหร่

ประมาณ ใส่การ์ดจอ 4870 กับ HDD ได้ 3-4 ลูกล่ะมั้ง

รอผู้ใช้มาตอบอีก

Comment

มะรุเหมือนกัน

ซื้อมาใส่แต่ hdd 1 dvd1 mb cpu vgaOn มะรุจะซื้อมาทามมะเขืออะไร

รอท่านต่อไป

ปล. ขายหัยท่านนึงในบอดไปแระ

Comment

ก็ 650 w อะครับ

ลองหาโปรแกรมคำนวนดูสิ

Comment

ใส่ได้เย๊อะแย๊ะมากมาย เคยเห็นคนใส่ 4870x2 หรือ 3870x2 เนี่ยแหละแล้วก็ HDD4 ลูกก็เอาอยู่อ่ะ

Comment

ผมใส่เเค่พัดลม 4 ตัว hdd 2ลูก เอง
            - -*

เกินไปไหมเนี่ย

รอเทพมาตอบครับ

Comment

Originally posted by fordsupra View Post
              ใส่ได้เย๊อะแย๊ะมากมาย เคยเห็นคนใส่ 4870x2 หรือ 3870x2 เนี่ยแหละแล้วก็ HDD4 ลูกก็เอาอยู่อ่ะ
              ถ้าได้ขนาดนั้นก็หน้าสนครับ เพราะตอนนี้มี 9600gt 2 ตัวแต่ใส่ได้แค่ตัวเดียวเองเสียดายของ
              ขอบคุณที่ช่วยกันเข้ามาบอกนะครับ

Comment

ใช้อยู่ครับ ตัวถอดสายไม่ได้

ใช้กับ amd x2 7750
                ram 4G 2*2G
                3870x2
                hdd 3 ลูก
                พัดลม 12" 5 ตัว

Comment

Working...
                X