Announcement

Collapse
No announcement yet.

ศูนย์LENOVOดีไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ศูนย์LENOVOดีไหม

คือผมกำลังหาซื้อโน๊ตบุ๊ค แล้วพอดีมีพี่แนะนำLENOVO

ผมก็เลยลองดู ของเขาถูกแล้วก็ดีจริงๆๆ

กำลังตัดสินใจอยู่ เพราะอยากรู้ว่าศูนย์เขาดีไหม

กลัวส่งซ่อมแล้วงอแง ไม่อยากหัวเสีย

ช่วยแนะหน่อยคับ

ดีครับ ดีมากเลย วันก่อนnbโดนฟ้าผ่าเจ้งทั้งเครื่องครับ

ส่งเครม ประมาณ 1 เดือนได้ครับ

เค้าเปลี่ยนเมนบอร์ดให้เลย

แต่ต้องดูคนขายดีๆนะครับ

ของผมซื้อผ่านดีเลอร์ มันโกงสุดๆ คือ ไม่ยอมส่งเค้าศูนย์โดยง่าย อ้างไม่มีเวลา

สุดท้ายบี้มากๆมันยอมส่งให้ครับ 555+

Comment

Originally posted by worapon1419 View Post
      ดีครับ ดีมากเลย วันก่อนnbโดนฟ้าผ่าเจ้งทั้งเครื่องครับ

ส่งเครม ประมาณ 1 เดือนได้ครับ

เค้าเปลี่ยนเมนบอร์ดให้เลย

แต่ต้องดูคนขายดีๆนะครับ

ของผมซื้อผ่านดีเลอร์ มันโกงสุดๆ คือ ไม่ยอมส่งเค้าศูนย์โดยง่าย อ้างไม่มีเวลา

สุดท้ายบี้มากๆมันยอมส่งให้ครับ 555+

ไปนั่งเล่นกลางสายฝนหรอคับฟ้าถึงผ่าอะคับ

Comment

Originally posted by sneakama View Post
        ไปนั่งเล่นกลางสายฝนหรอคับฟ้าถึงผ่าอะคับ
        เจอเรปนี้ฮาแตกเลย 555+

เรื่องศูนย์ lenovo ผมก็ตอบแน่นอนไม่ได้
        เพราะเท่าที่ดู feedback บางคนก็ว่าดี บางคนก็ว่าช้า

Comment

ก้ดีนะครับ แต่มันทำโน๊ตบุ๊คผมหน้าจอเปนรอยเยอะเลยละ - -

Comment

อ่า ผมเคยส่งไปเครมที่ศูนย์ value พันทิพย์ ก็บริการดีครับ (โทรไปจี้บ่อยๆวันเว้นวัน) ถ้าอะไหล่มีก็ได้ของไวครับ

Comment

Working...
            X