ของผม s41-335 อ่ะครับเมื่อคืน(05.30 น.) เล่นดีๆอยู่พอเช้า(16.30 น.)ตื่นมา เปิดเรื่องเล่นไปซักพักดับเลย ลองดูที่ Adabter ไฟมันกระพิบ อ่ะครับ เลยลอง ถอดแบต แล้วต่อตรง ก็เปิดไม่ได้ ใส่แบตเสียบใหม่ก็ไม่ได้เลย ปล่อยทิ้งใว้ ดึกๆมาลองดูกดเปิดไฟติดแปปนึงแล้วก็นิ่งไป ลองถอดเสียบสายใหม่ ไฟที่แสดงว่าชาต ก็ติด แปปนึงแล้วดับไป คือตอนนี้เปิดไม่ติดเลย ประกันเพิ่งหมดไป 1 เมษา นี้

ไม่เคยมาซ่อมอะไรที่ พันทิป เลยครับ ไม่รู้ร้าน ขอ เป็นพันทิปประตูน้ำนะครับ
ปล. ขอระเอียดนิดนึง(ผมไม่ค่อยฉลาด)

ขอบคุณครับ