Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ 7750BE+ECS A780 GM-A มั่งครับ มาโชว์ความแรงกานหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ 7750BE+ECS A780 GM-A มั่งครับ มาโชว์ความแรงกานหน่อย

อยากขอสูครการ OC 7750be+ ECS A780 ครับ ใครใช้บ้างช่วยสอนหน่อยครับ

ไม่มีใครช่วยเราเลย

Comment

-,.-* ปรับตัวคูณ 15.5 เทส เล่นเกมส์ ทำงาน ถ้าปกติก็ใช้ต่อไป ถ้าไม่ปกติ ค้าง แฮงค์ จอฟ้า รีฯ ดับ ก็ลดตัวคูณเหลือ15 แล้วลองเทสใหม่ ถ้าไม่ผ่านอีกก็เพิ่มไฟไป1จึ๊ก! แล้วก็เทส ถ้าไม่ผ่านอีก.............. ก็ไม่รู้จะว่ายังไงแล้ว (ผมใช้บอร์ดคนละตัวกัน ไม่รู้จะเหมือนกันไหมน้า... )

Comment

เอาใช้งานได้ ก็ 3.3 ไฟ 1.47
        แบบเซฟๆ ก็ 3.1 ไฟเดิม 1.32

Comment

Working...
        X