Announcement

Collapse
No announcement yet.

AION เล่นแล้วเอาภาพมาฝากครับ 1680 x 1050 All high x8

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• AION เล่นแล้วเอาภาพมาฝากครับ 1680 x 1050 All high x8

พอดีอยากลองว่าภาพเกมสวยขนาดไหนก็เลยลองโหลดมาเล่น
    ภาพจากการทดลองเล่นเป็นอย่างไรลองชมดูได้ครับ เพิ่งเริ่มเล่นยังไม่มีอะไรมาก

สามารถหาข้อมูลในการ ดาวโหลดและ สมัครเล่นเกมได้ที่ http://aion.playinter.com ครับ

AION เล่นแล้วเอาภาพมาฝากครับ 1680 x 1050 All high AAx8 power by qx6800 + 9800gx2
    ตัวเกมขนาก 6.01GB ครับ

Login Screen

Player SELECT

หล่อมะครับ สายเวทย์ ตัวเกมมันมาให้เลือกหลายหน้าตาอะนะ

ฉากมุมกว้างแบบนี้ ดูแล้วสวยงามสบายตาดีครับ

ร้อนจิงเดินไปแช่นำซะหน่อย ดูรายละเอียดน้ำ และ ดูดีๆมีปลาว่ายวนอยู่ด้วยครับ ทิ้งไว้ซํกพักมันจะจับปลาเล่น

Last edited by amppeter; 13 Apr 2009, 05:41:50.

ปรับสุด หมดหรือยังคับ

Comment

งามมมมม แท้ครับ

Comment

ภาพสวยน่าเล่นมากครับ เสียดายติดภาษา

เกมออนไลน์พัฒนาไปไกลมากทีเดียว

Comment

ทำไมเห็นแล้วรู้สึก แค่นี้เองหรอภาพ?? -*-
          รอเป็น inter แล้วจะไปเล่น

Comment

มันก็ดีมากสำหรับออนไลน์แหละครับอย่าไปเทียบกับพวกออฟไลน์
            ผมเล่นเซิฟจีนเซิฟ4เซิฟย่อยชื่อยาวๆๆๆสุด
            ในเกมชื่อ Alzheimer
            มีกิลคนไทยอยู่ด้วยใครอยากลองไปลิงค์นี้นะครับ
            http://aion.playinter.com/
            ไ วๆหละ 16 นี้จะเก็บตังแว้ว

Comment

เฮ้อไม่โดน ภาพต้องราวๆ Last Remnant (unreal engine 3) อย่าง Blade & Soul ซิ แล่ม

Comment

สวยงามดี

แต่ไม่เล่นดีกว่า เลิกเล่น Online แล้วอิอิ

Comment

เกมส์ Online เอารายมาก อิอิ ภาพเท่านี้ถือว่าสุโค่ยแล้วนะ

Comment

ง่ะ 16 เก็บตังแล้วหรอครับ

ยังไม่ได้โหลดเลย เด่วคืนนี้ต้องรีบโหลดซะแล้ว

Comment

การควบคุม เหมือน l2 ? หรือ เป็น แบบ wow

แต่ไงผมก็ชอบ wow classic ดี

Comment

ดีแค่โมเดลตัวละครสินะ - -"

Comment

ภาพดูน่าผิดหวังไปหน่อยนะ แต่.. เพราะเคยเล่น last remnant มั้ง..

Comment

ผม ว่า ก้ สวย ดี น่ะ

สำ หรับ เกมส์ ออน ไล

- -*

Comment

Serv จีนเหรอท่าน จะอ่านรู้เรื่องไหมเนี้ย

Comment

Working...
                              X