Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอเสียงพัดลมดังมากเสียงวินแอมยังเอาไม่อยู่ T-T

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by worapon1419 View Post
    ผมอยากทราบแบบนี้ครับ

ถ้าผมถอดกรอบออกมันจะเบาลงรึปล่าวครับ

แบบว่าไม่กล้าไปปรับพัดลมครับกลัวว่าถ้าปรับไม่ถูกการ์ดจะแฮ้งเอาได้ครับ
    มันไม่แฮ้งหลอกครับ แค่รอบพัดลม ผมเคยปรับถึง 100% มาแล้วยังไม่เป็นไรเลยครับ แต่ถ้าท่านไม่อยากจะปรับก็ลองถอดกรอบออกก็ได้ครับ

Comment

Originally posted by vibe View Post
      มันไม่แฮ้งหลอกครับ แค่รอบพัดลม ผมเคยปรับถึง 100% มาแล้วยังไม่เป็นไรเลยครับ แต่ถ้าท่านไม่อยากจะปรับก็ลองถอดกรอบออกก็ได้ครับ

ขอบคุณมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกคร๊าบบบบบบบบบบบบบ

Comment

ใช้เหมือนผมเลยแห๊ะ - -*

ก็เปนแหละตอนบูทก่อนเข้า windows จะดังมาก

พอเข้าเสดจะเงียบไปเลย คิดว่าน่าจะปกติของมันนะ?

Comment

Working...
        X