Announcement

Collapse
No announcement yet.

กิ๊ก 9800 จีที ซิงค์ซามาล ร้อนป่าวคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กิ๊ก 9800 จีที ซิงค์ซามาล ร้อนป่าวคับ

กิ๊ก 9800 จีที ซิงค์ซามาล ร้อนป่าวคับ ไอเดิล 57 องศา ฟูลโหลด 65 องศา แต่เล่นใครซิส ฟารคราย2 เลื่อนดีมากๆ ครับ แนะนำซิงค์ ราคาสัก 3000บาท หน่อยครับ ขอบคุณครับเที่ยวสงกรานต์ให้สนุกทุกคนครับ

ชิวๆครับถึง 100 เมื่อใหล่ค่อยมาคุยกัน

Comment

ของผมซิ้งค์เดิม เปิดเล่นคอมเฉย ๆ ก็ 63 ละอะครับผม

Comment

เวงกำราคา 3000 เหอๆ ไม่ทราบว่าท่านจะไห้มันเหลือ 0 องศาเหรอครับ เหอๆ

ผมใช้ xfx 9800 ซิ้งมูซาชิ 1590บาท idel 45 full 60+-3

Comment

3000 จับเล่นน้ำเลยครับ
          ซิ้งค์แหล่มๆ 1000+ ก็เวิร์คแล้วครับ

Comment

มัน Zalman แล้วจะไปเปลี่ยนทำไม ref พอว่า

เอาตังไปลงจุดอื่นเถอะ

Comment

hr03 เย็นดีใช้อยุ่

Comment

Working...
              X