Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอคำแนะนำเรื่อง os ของ notebook ที่เป็น vista

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอคำแนะนำเรื่อง os ของ notebook ที่เป็น vista

คือผมสนใจจะซื้อ notebook โตชิบา2เครื่องอ่ะครับ แต่ os ที่ได้มาเครื่องนึงเป็น vista basic อีกเครื่องเป็น vista business ผมอยากทราบว่าตอนนี้มันมีปัญหามากรึเปล่าครับ ถ้าผมซื้อมาแล้วผมมาลง xp เอง แล้วมันจะมีปัญหากะ driver รึเปล่า ผมต้องไปหา driver มาเองรึเปล่า คือผมไม่แน่ใจอ่ะว่าแผ่นที่แถมมาจะแถมมาเป็นแผ่น driver ให้ หรือแผ่น recovery อ่ะครับ...ขอบคุณครับ
Working...
X