Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่อง net TRUE

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่อง net TRUE

อยากให้ช่วยอธิบายตามรูปนี้ ทีครับว่า ความเร็วสูงสุดนี่คืออะไรอะครับ ต่างกับ ในประเทศ ยังไง

แล้วที่ตัวหนังสือเเดงๆ บอกท่านได้รับเพิ่มในประเทศแล้ว มันหมายถึงอะไรอ่อครับ
    Attached Files

Originally posted by aeeiou69 View Post
    อยากให้ช่วยอธิบายตามรูปนี้ ทีครับว่า ความเร็วสูงสุดนี่คืออะไรอะครับ ต่างกับ ในประเทศ ยังไง

แล้วที่ตัวหนังสือเเดงๆ บอกท่านได้รับเพิ่มในประเทศแล้ว มันหมายถึงอะไรอ่อครับ
    ก้อคือความเร็วสูงสุดที่ท่านจะสามารถใช้ได้ไง
    ทุยมีโปรโมชั่นอัพสปีดในประเทศให้คับ

Comment

อ่อ อันบนสุดคือ ความเร็วที่เราสามารถใช้ได้

ส่วนความเรวในประเทศ ทุย มันมีโปรโมชั้นสามารถให้เราใช้ในประเทศได้ถึงเท่านี้

แต่ทำไมผมคุยใน ทุย เเคร์ ผมถามว่าเเล้วจะมีวิธีอื่นจะให้ความเร็วเพิ่มได้มั้งไหม มันบอกไม่มี

Comment

ก้ถูกอ่ะคับ เพราะบ้านผมก้ได้แค่1เมก อยู่***งจากnodeเกิน เคยลองถามแล้วมันบอกว่าย้ายnodeให้ไม่ได้อ่ะคับ

ปล.แต่ตอนนี้ผมก้ใช้2เมกอยุ :P

Comment

Working...
        X